• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Moon và đàn con xin chào cả nhà

Mình tên là Hoàng anh sinh năm 86. Mình viết bài này ko fai với mục đích kinh doanh hay giới thiệu sản phẩm mà là để ra mắt clb. Và cũng rất mong 1 ngày gần nhất đem 1 chú cún con ra mắt mọi người. Đây là các thành viên trong nhà mình. Con cái là con Moon bắt lử đàn nhà a linh. Hiện tại các bé đã được 14 này tuổi. Hầu như là mắt xanh :)). Cảm ơn bạn việt đã tư vấn cách chăm cún con.
Đây là mẹ moon.

Đây là bé đực

Bé cái

Bé light red này là đực. Bú tham nhất

Bé đực tiếp

Bé cái light red

Bé đực cuối cùng màu nhạt hơn tý

socnghe

Member
A bé moon lười ăn đây phải ko bác ? Nhanh thật bây giờ đã làm mẹ rồi ^^

Đây là ảnh các bé được 20 ngày. Mình mới chụp được mấy cái thôi. Đây là hai bé đực

tungtuongnd

mình cũng đang nghiên cứu về giống này mà còn băn khoăn nhiều thứ quá he he , đàn chó đẹp quá chúc mừng bạn

chocon1234

Moon nha ban lấy đực ở đâu thế.đẻ ra mắt các bé đều xanh hết ha ban ơi.ma đực cũng nâu đỏ a`