• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MiLu và 4 cún.

Tình hình là MiLu nhà mình cho ra đời đc 7 cún và sau 2 tháng thỳ số lượng còn lại là 4..........:(:)((
và đây là những bé may mắn...:worried:

SHINBE

Member
dễ thương quá ,nhìn thật mát con mắt, chúc mấy cún hay ăn chóng lớn

LaMaru

cún nhà bạn xinh quá, không biết mấy chú cún nhà bạn có định cho đi với chủ mới không :) mình kết chú chó đen trắng ở hình 2 quá :X

HeoNgố

bé nào cũng xinh hết. Có 1 bé nhìn đôi mắt yêu không chịu được:(:)x

tiengiang

Member
"Milu và 4 cún" nhưng mà chỉ mới thấy 4 cún thôi còn Milu thì chưa thấy bạn ơi:D. Con 4 mắt hình 2 nhìn ngầu đã quá bạn ơi.:-bd

Mấy chú cún nhà bạn có đôi mắt ngây thơ quá,nhất là em cuối cùng có tới "bốn mắt",nhìn yêu quá.

Bạn tính nuôi hết 4 đứa nó hay cho bớt vậy? Nếu bạn không muốn cún mẹ sinh đẻ nữa thì bạn có thể nhờ bác sĩ giải phẩu cho em nó hoặc chích ngừa để bé không phải sinh nở nữa.Tốt cho sức khỏe của bé và nhẹ cho mình.

Chúc cún nhà bạn và cả chủ của cún luôn mạnh khỏe nhé!

bạn có cho em nào đi với chủ mới không ? :(
À không bạn à.:D mình nuôi để cho vui cửa vui nhà thôi chứ không có ý định buôn bán bạn à. Trong nhà mà có tiếng kêu của chó, mèo thì thấy sẽ bớt không khí ảm đạm đi :D các lứa trước thì nhà mình toàn cho các cô, các bác hết.
Nếu bạn thích và yêu chó thì hẹn bạn lứa sau mình sẽ tặng bạn 1 con (bạn đừng nuôi lớn rồi.....giềng mẻ với nó là đc rồi :worried:) bởi vì ảnh mình chụp là cũng hơi lâu lâu 1 tý rồi, hiện tại chắc mẹ nó cũng đang mang thai.

Bạn tính nuôi hết 4 đứa nó hay cho bớt vậy? Nếu bạn không muốn cún mẹ sinh đẻ nữa thì bạn có thể nhờ bác sĩ giải phẩu cho em nó hoặc chích ngừa để bé không phải sinh nở nữa.Tốt cho sức khỏe của bé và nhẹ cho mình.
Cảm ơn bạn. :)mình thích chó con nhất cái lúc mà nó bé bé như trên ảnh chứ không thích nó lớn, khi đã lớn lên rồi thì rất nhiều vấn đề nảy sinh nào là quậy phá, nào là dủ thứ..... Ôi ! giá mà lúc nào nó cũng bé như thế thì còn gì bằng.

kimvinh

Member
cho hình bố mẹ rõ tí đi Cún Bụi ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! thích con 4 mắt nâu đen quá mập mạp , bản mặt bự bự dễ thương