• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mỹ tho bán bồ câu nhật và bồ câu gà

tuankimq6

Member
là sao vậy mình chhua hiểu lắm mấy bạn nói rỏ hơn để mình hiểu rỏ hơn đi

aquapro la ai the
lua dao la sao day ban
minh ban bo cau cap co vai tram ngan, chu fai vai chuc trieu dau ma lua gat.
voi lai ban xem bo cau minh noi gia duoc gia minh ban khong duoc gia thi dau ep ban mua
voi lai minh mua ban truc tiep duoc thi bat k duoc thi thoi chu lua dao la sao

ban aquapro la ai the.co gi nopi ro di chu dung lam an vay nha ban. do la toi ton trong ban chu toi k lich su la goi ban la thang roi do ban à.
ban noi toi lua dao la lua dao sao.
toi mua ban bo cau giao dich truc tiep. neu thich thi mua ko thich thi thoi toi dau ep mua ma noi toi lua dao.
voi lai toi ban bo cau co vai tram ngan.bay nhieu tien do sai ko duoc ca doi dau nhe.

aquapro muốn gì liên lạc với tôi.nếu sợ thì để sdt lại để nói chuyện rõ ràng nha.
tôi nuôi có vài cặp bồ câu.bán vài trăm ngàn lấy tiền mua thức ăn.mà sao nói tôi vậy chứ.cẩn thận lại lời nói của mình nha aqupro.

tamq8

Member
ko mua thì đừng nói lời cay đắng nhé,có vài trăm một cặp mà noi lừa đảo ở chổ nào vậy ông bạn,nói có sách mách có chứng nha ông bạn,đừng có ở đó mà spam