• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các bác xem Xuxi của em nè

Nó tên là Xuxi được 3 tháng tuổi, nặng 900gram cao 6cm. Nó khôn lắm, buổi tối không cho nó ngủ chung là y như rằng nó xủa rùm nhà. Nó không kén ăn em ăn gì là nó ăn nấy, ví dụ như: Dưa hấu, khoai lang, cơm...... Và đây là một số hình ảnh của Xuxi.

Kuppi

Active Member
Hình ảnh Xuxi đi Từ Thiện!

Còn đây là hình ảnh Anh Em Hoavuongnam và Xuxi đi giao lưu cùng các bạn nhỏ mồ côi Chùa Diệu Pháp ngày Trung Thu năm nay nè!

Khủng long

Active Member
Coi bé Xuxi nhà V.nam cũng ăn hình phết nhỉ , đã hỏi anh Kuppi cách viết bài chưa ? hôm qua đi chơi có vui không em ? nhớ chụp thật nhiều hình của Xuxi rồi giới thiệu cho cả nhà làm quen Nam nhé .

PS/ nghe nói nhà Nam có nuôi cá nè , nuôi mèo nè , nuôi rùa nè.... nhớ giới thiệu luôn nhé em . Nhưng vào năm học mới rồi em phải ráng học cho giỏi đấy , không được ham vui làm ba ,mẹ buồn lòng không cho em đi off nữa thì buồn lắm .

hihi cám ơn bác phuongsg59 nha, nếu mai mốt hội có đi chơi đâu bác nhớ rủ con đi với, con hứa mai mốt đi chơi đâu không mít ướt nữa đâu.

Bé Nam ôm cún đi chùa
Theo cô chú bác mang quà Trung thu
Giúp cho các thiếu nhi nghèo
Niềm vui nho nhỏ đong đầy yêu thương
:love struck::love struck::love struck:

Gửi cả nhà xem hình "độc" của Xuxi nhà Vương Nam, mong đến ngày off để được gặp các bạn quá.

Hôm nay em gửi được 4 hình rồi ha, giỏi quá... Nhìn xuxi cưng ghê, mặc đồ nhền nhện thấy ghét dễ sợ...cái tấm cuối em nó nằm ngửa nhìn tếu quá đi thôiiiiiiii..............

Em gửi được 4 hình là nhờ bác phuongsg57 chỉ cho em, nhà bác đối diện nhà em nên em mới học hỏi nhanh như vậy đó.

HÔm qua chị mới ghé nhà cô P.57, mà không biết em ở gần thế, không thì vào thăm em và bé Xuxi rồi , uổng quá..

Khủng long

Active Member
Em gửi được 4 hình là nhờ bác phuongsg57 chỉ cho em, nhà bác đối diện nhà em nên em mới học hỏi nhanh như vậy đó.
Ha......công nhận 57 cưng bé Nam ghê . Hôm qua bắt KL ngồi chỉ cách post hình , thì ra 57 học để chỉ lại cho bé Nam ,cưng em nhất rồi đấy nhé .

HÔm qua chị mới ghé nhà cô P.57, mà không biết em ở gần thế, không thì vào thăm em và bé Xuxi rồi , uổng quá..
Thì ra là bạn à. KL có nghe 57 kể lại , hỏi 57 bạn nick gì thì cụ không nhớ ( chán thế ). Chiều qua mình cũng nói chuyện đt rồi nhỉ . Tại KL đi làm nên không biết chuyện ở nhà ,lúc bạn hỏi KL cứ ừ đại đấy sr nhé .