• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời Các Bác Ghé Thăm Con samoyeh Nha Cháu !!

Tran Van Doanh

còn Nhiều ảnh nữa cháu up sau nhé các bác bình luận va góp ý cho cháu , hôm nay ko hiểi sao no lại bi nôn :(:)((

teddyxie

Member
nhìn cinh thật.con samoynha mình bị lai nên không đẹp bằng con samoyed của bạn..chúc mừng nhé..

Tran Van Doanh

bây giờ nó nặng 25kg rồi bạn ạ , con cái mình bán rồi nuôi 2 con ko chăm được lên bán bớt 1 con

hanamichi

Member
chó đẹp quá ... lông trắng không hề có tạp ... nhưng với chú cún như thế này bạn sẽ phải đặc biệt chú ý đến việc tắm và chăm sóc bộ lông của nó nhé , chúc cún của bạn luôn trắn sáng :D

Tran Van Doanh

Anh ơi,Anh mua bé này ở đâu vậy Anh,mà nhiu ạ
Mình mua 2 con này 10 triệu bạn ạ , mua ỏ nhà chú thành mình bán mất 1 con rồi lên ko có cho con đâu bạn ạ nếu bạn cần mua thì liên lạc với mình sẽ chỉ cho bạn nhé yahoo: y_r_m_l_1990 + Sdt : 01665466800

Tran Van Doanh

chó đẹp quá ... lông trắng không hề có tạp ... nhưng với chú cún như thế này bạn sẽ phải đặc biệt chú ý đến việc tắm và chăm sóc bộ lông của nó nhé , chúc cún của bạn luôn trắn sáng :D
Cảm ơn bạn nhé , lúc mới chăm sóc lắm bây giờ lười quá lên ko được đẹp như trước up thêm mấy ảnh nữa cả nhà xem nhé

1 em tên là Đô (đực) 1 em tên là La (cái ) = ĐôLa :D

ectasy

Member
samoyed nhà bạn này gầy. mà hình như không chăm lắm hay sao lông rối và để chân bẩn thế. không biết nhà bạn này ở đâu. hôm nào giao lưu tí. nhà mình đang có 2 Samoyed 2 đực cả.

Darkstar

Vietpet sponsor
2 bé này gầy quá nhỉ, bạn có ảnh mới của chúng không?? Bé Sa nhà mình cũng đang rất muốn gặp thêm các bạn cùng giống đây !

Tran Van Doanh

cảm ơn bạn nhé , dạo này nó đang ốm ko chăm sóc toàn đi chơi lên gầy phải chăm lại thôi mấy hôm nữa up ảnh mới nhất cho cả nhà xem.