• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh về trại tunganh

lambeckham

Active Member
sao anh ko up hình con cái con nhìn như bull pháp lên à hihii.....công nhận con đó em nhìn kết thật

vietkon

Member
hôm nào cafe thì ới e nhé, e mà nuôi chắc dưới khu e chơi 1 mình quá, toàn bọn nuôi chó ta thì chịu rồi 3:-O

tunganh kennel

Vietpet sponsor
hôm nào cafe thì ới e nhé, e mà nuôi chắc dưới khu e chơi 1 mình quá, toàn bọn nuôi chó ta thì chịu rồi 3:-O
chủ nhật này đi off cùng ae clb đi,nhiều ae đam mê bully lắm!hôm đó qua anh rồi đi chung cho vui!

my_lucky

Active Member
Đã từng được thăm quan nơi này vào năm ngoái, sang năm nay thấy trại quy mô và ngăn nắp hơn rất nhiều, chúc mừng chủ trại nhé, chúc cho trại sắp tới sẽ có nhiều con giống mới chất lượng hơn và cũng ra đời nhiều đàn cún tuyệt vời hơn....thân!:-h:-h

tunganh kennel

Vietpet sponsor
Đã từng được thăm quan nơi này vào năm ngoái, sang năm nay thấy trại quy mô và ngăn nắp hơn rất nhiều, chúc mừng chủ trại nhé, chúc cho trại sắp tới sẽ có nhiều con giống mới chất lượng hơn và cũng ra đời nhiều đàn cún tuyệt vời hơn....thân!:-h:-h
thanks bạn!lúc nào rảnh ghé qua mình chơi,trại bây giờ có cả phòng khách riêng nữa,không như năm cũ ngồi ngoài sân uống nước:D:D:D

tunganh kennel

Vietpet sponsor
cho em xin giá 1 em bé bé xinh xinh vào ib anh nhé .
hiện tại trại mình có mõi 1 em cái màu đen để bán!bạn chịu khó xem bên mục chó con để bán .nếu may mắn khoảng 2 tháng nữa trại mình có 2 bầy chó con.
nếu bạn quan tâm cứ alo trực tiếp cho mình nhé!
thanks you!

tunganh kennel

Vietpet sponsor
anh tung oi cho hoi gia 1 em bully duc bao nhieu vay , co ship vo HCM duoc khong . thks anh.:D
hiện tại trại mình ko có em đực nào để bán,giá thì tùy vào từng con cụ thể,còn việc ship thì mình vẫn ship chó vào sài gòn bằng máy bay hay tàu hỏa nhiều lần rồi!
thanks bạn đã quan tâm!