• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh offline phú quốc 7/9/2008

tom_becky

đây là hình ảnh của nó hồi nó 7t tuổi bây giờ thì nó hơn 8t rồi nó được 18kl rồi hôm nay em đi of mà ko mang nó theo đươc vì em ở xa quá .em ở tận khâm thiên cơ.

công nhận hôm qua đông vui thật!
Nhưng em vẫn thấy tiếc 1 chút vì đi off về mà ko có em nào theo về cùng.Lần sau nhất định phải "CHÔM" 1 em về mới đc
tưởng hôm qua có màn đấu rượu chọn chó,em đã chuẩn bị tinh thần từ ở nhà rồi thế mà lại chẳng có.Chán thật!
Lần sau nhà bác nào có chó con "ko dùng đến"thì mang theo để tổ chức vài trận đấu thì hay ra trò đấy!!!

AQ1001

Member
Chủ cười, chó còn cười to hơn chủ!
Xem cái thằng cha TA chụp ảnh mắc cười quá đi mất

Songbac

.....................
Bác Khiêm chu đáo quá :) bác mà không gửi link chắc anh em chẳng biết được mình lên báo. Cám ơn bác Khiêm nhé, anh em PQ-HN lại được bữa khao to của những ông lên mặt báo mời rồi đây :))

Hix,chú Thành này lên báo nhanh quá nhỉ ? ko biết chú có phải trong hiệp hội chó giông VN ko mà chẳng nói với AE một tiếng để AE phỏng vấn chú mấy câu? Phải nói là chú này chịu khó quá, hôm qua đi off 2h-3h mới về thế mà tầm 4h đi qua vườn hoa Giám đã thấy chú ngồi vắt chân chữ 5, thả chó đi bộ tập thể dục rồi.ĐỊnh vào chơi với chú nhưng tiếc 5k gửi xe nên chỉ nhìn cái rồi đi thẳng:D. THeo anh thì chú nên đeo thêm túi tạ vào vai cho em nó cơ bắp thêm anh đảm bảo chó nhà chú sẽ rất cường tráng đi show chắc cũng phải đạt giải KK :-bd. Em nó lơn mà ko được như thế thì chắc chắn là lỗi do chú ko chăm em nó cẩn thận :wall:

Thủydx

Member
Hic hic, đông vui quá, nhìn anh em tụ tập, mình không đi được đúng là nuốt hận. Hôm qua đi đám cưới mệt gần chết, cứ ân hận sao không đi off lại đi đám cưới, cái trò chỉ hợp với mấy chú thanh niên đi để cưa cẩm:D
mà lại còn thấy chú Thành lên báo nữa chứ, mấy bố này ăn mảnh quá. Nhưng dù sao thấy anh em tụ họp khá đông đủ và đầm ấm, mình cũng thấy ấm lòng. Chúc mừng hội của chúng ta ngày càng phát triển, cả về số lượng lẫn chất lượng, cũng như tình cảm ngày càng gắn bó. Mừng quá:-bd:-bd

quyendien

Member
bác oi lân sau mà có ra giam thi báo cho em là bác cú viec đi thặng vào moi bác đi tu gio..em xin thông báo chiêu nay có bác nao gianh rôi xin mang chó cung của mình ra giam tha..moi chi tiet xin lien he đen sô nảy976666..gap em các bác nhé

Anh hobaosutucop chưa có chó hay là chưa mang chó đi thế?Lần sau mang chó nhà anh đi nhé,mà chọn chỗ nào nó gần gần trung tâm 1 tí.Hôm qua tìm đường đến chết.

AQ1001

Member
Có một việc này cần nhắc nhở anh em là sau khi đã xem trực tiếp chó rồi, cũng nên ngắm kỹ lại các bức ảnh chụp để tự so sánh với chó thật xem các nhận định của mình có sai lệch gì giữa ảnh và thực! Việc làm này rất hữu ích khi chọn chó qua mạng!

Songbac

.....................
Có một việc này cần nhắc nhở anh em là sau khi đã xem trực tiếp chó rồi, cũng nên ngắm kỹ lại các bức ảnh chụp để tự so sánh với chó thật xem các nhận định của mình có sai lệch gì giữa ảnh và thực! Việc làm này rất hữu ích khi chọn chó qua mạng!
Anh em đọc bài của bác thấy thích thú nhưng vẫn chưa có hình dung cơ bản, giống như em bé mới học chữ ấy, cho một bảng chữ cái tập đánh vần và ghép chữ - không có người hướng dẫn :D
Bác rảnh thì chỉ vài đường để anh em biết mà lần chứ :)

VD: Chụp ảnh xiên góc nào để nhìn thấy dạ sát - mặc dù ở ngoài bụng bia to chình ình.
Chụp góc nào thì thấy mõm vuông, hộp,..v..v..........

Hì...hì.......

AQ1001

Member
Anh em đọc bài của bác thấy thích thú nhưng vẫn chưa có hình dung cơ bản, giống như em bé mới học chữ ấy, cho một bảng chữ cái tập đánh vần và ghép chữ - không có người hướng dẫn :D
Bác rảnh thì chỉ vài đường để anh em biết mà lần chứ :)

VD: Chụp ảnh xiên góc nào để nhìn thấy dạ sát - mặc dù ở ngoài bụng bia to chình ình.

Hì...hì.......
Chú hôm đó không đi nên đọc không hiểu là phải:) Muốn giảng giải rõ ràng thì cafe!

Thủydx

Member
Chụp ảnh xiên góc nào để nhìn thấy dạ sát - mặc dù ở ngoài bụng bia to chình ình.

Hì...hì.......
Ông Songbac này, có con Tô bụng bia đã đẩy được đi rồi, lại còn muốn học kỹ thuật chụp hình làm gì nữa:)):)) Hay lại sắp vớ được con bụng bia nữa đó?:D hehe.... Chó mà vào tay bác, muốn chụp hình ngực sa thì chắc phải cho nó đeo quả Triumph Maximize chứ không có mà chụp đằng giời cũng không sa được =))=))=))=))