• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mấy nhóc nhà mình nữa này

Đây là cháu Bông,con gái

Đây là cháu Bống,con gái luôn,cháu này thì các bác biết rối

Đây là cháu Mít,cũng con gái ah.

Đây là cháu BI,cháu là con trai

Đây là cháu Tít ,cháu là con trai

Gưi những hình này lên để nhớ về các con đã mất.CẤU MONG CÁC CON ĐƯỢC TUNG TĂNG NƠI THIÊN ĐƯỜNG.:praying:

Còn đây Là Mấy Nhóc Nhà Mình Hiện Tại

Trước tiên là cháu Bống .Cháu này không biết lai giông gì mà nghịch như qui sứ:at wits end:

Lúc nào nằm cũng vắt hai chân trước như là tiểu thự

Đây là cháu Tũn cháu là con trai vẫn còn jin đấy ạ.Cháu được chủ cũ nói là Bắc king nhưng mình thấy bé giống Nhật hơn.Cháu cực ngoan và hiền yêu nhất nhà được mệnh danh là Boycute=D>

Đây là cháu BI mới ,cháu là con trai phõc xịn ,nghịch như chị Bống,nhưng được cái cháu rất tự lập không nhõng nhẽo:-bd

sao mọi người vào đọc mà không thấy ý kiến gì cho ba con tôi

không thấy ai vào thăm và nói gì về ba con nhà mình buồn quá!:((

up tiếp hình mấy nhóc nhà mình nũa này

Tiếp theo là cháu Buny cháu là con gái Bắc kinh chính hiệu cháu đuỏc bay tháng tuổi rồi.nhìn yêu không:blusshing:

Đây là cháu Mi và cháu Bi.Cháu Mi là con gái,thuộc giống lạp suòn,còn cháu bi thì giói thiệu rồi con trai .giống foc hai cháu đều đuọc bốn tháng tuổi

Đây là cháu Bo cháu là con trai.cháu là kết quả của lạp suòn và Tây ban nha.cháu cũng khỏang bốn tháng tuổi=D>
Các bạn có ai nuôi nhiều cún giống mình thì làm quen và trao đổi kinh nghiệm nuôi duõng các bé nhé:wel:

Vipz.14

Member
Kiểu này gia đình anh chắc nuôi cả đàn cún phải không :D Đông vui ghê. Mà nuôi có dễ không hả anh? Mấy bé này nghịch như quỷ sứ vậy mà? Em cũng thích nhiều chó và rất muốn nuôi... cả đàn như anh, nhưng tình hình kinh tế không cho phép, và nuôi 1 bé cũng đủ .. chết rồi :)) (Bé cún nhà em ốm một trận là cả nhà mệt rũ, lại nghịch như giặc cái đó :))) Chúc anh nuôi các bé cún thật chu đáo và chăm sóc các bé thật tốt nha :)

ngày nào cũng sáng hai tiếng, chiều hai tiếng cho ăn ,chăm lo đi vệ sinh .mệt lắm em ạh.Thích thì phải chịu khó thôi.:praying:

nh0kkUn

Member
em đếm hình như là .... 11,12 bé :|, anh hay quá, em nuôi 3 đứa là đã mệt rồi :D

không bốn bé đầu đã mất rồi hiện tại chỉ còn có 6 cháu thôi,ngày nào cũng nhủ ngày nào mệt cũng phải cố ai bảo yêu chúng cỏ:wall:

chjpbong

Member
ôi....gia đình đông dân....cảm giác được các em vui đùa xung quanh ấm áp lắm nhỉ

Bé Tũn nhà bạn nhìn đẹp thiệt đó, lông hay ghê, lạ nữa. Bạn nuôi giỏi thiệt, mình 2 nhóc mà chết mệt rồi, nhiều lúc cáu nói bán hết đi nhưng lại xót, có rời được đâu, đến khổ.
Hôm nào off bạn cho các em đi nha, giao lưu và học hỏi kinh nghiệm, ^^ sao mà quản được tụi nó nhỉ?

Bé Tũn nhà bạn nhìn đẹp thiệt đó, lông hay ghê, lạ nữa. Bạn nuôi giỏi thiệt, mình 2 nhóc mà chết mệt rồi, nhiều lúc cáu nói bán hết đi nhưng lại xót, có rời được đâu, đến khổ.
Hôm nào off bạn cho các em đi nha, giao lưu và học hỏi kinh nghiệm, ^^ sao mà quản được tụi nó nhỉ?
vẫn cho đi off thường xuyên đấy chứ mỗi lần đi chỉ tha được ba cháu đi thôi còn ba cháu ơ nhà.Muốn tha hết các cháu đi nhưng mấy nhóc nặng quá và không biết làm thế nào tha hết được đi cả.

mình hay đi off chủ nhật o công viên thống nhất hôm nào bạn dân cún qua đó chỏi đi tui mình trao đôi kinh nghiêm nuôi cún luôn