• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mê hai em bé nhí của khủng long quá đi

Nhà khủng long mới có hai em bé nhí rất xinh, hoavươngnam mê quá nên chụp hình lén xem cho đỡ ghiền, đừng giận hoavươngnam nha. Nếu khủng long đồng ý post hình hai em bé nhí lên lên cho cả nhà chiêm ngưỡng thì Nam sẽ post hình ngay.

Khủng long

Active Member
Cám ơn Nam nhé, em cứ post hình cún thoải mái đi KL không giận em đâu còn cám ơn em nữa đó.....chụp nhiều vào cả cún Xuxi , cả mèo ,cả rùa nhà em ....à cả cá nữa nha ....

Hoavuongnam ơi, chị KL đã đồng ý rồi, em mau mau post hình mấy bé cún lên đi nhé... Mong hình em..

Em rất mừng vì bác Phượng đã đồng ý, nên bây giờ em post hình hai bé con của Mắm, Tám và cả Xuxi nhà em nữa

Hai bé lớn nhanh ghê ha chị KL. Chị đặt tên cho bé chưa ạ? Hic hic, bé trắng nhìn hiền hơn bé nâu chị nhỉ! Bé nâu nhình lí lắc ghê. Hoavuongnam nhanh post hình nhé, mọi người mong tin em

Vì hôm qua em đã gởi hình, rồi nhưng không biết sao chỉ đươc một tấm thôi, nên hôm nay em gởi lại

Không hiểu tai sao mỗi lần em chỉ gởi được có một tấm thôi, chi KL chỉ em gởi một lần nhiều tấm hinh với nhé

Xuxi đáng yêu quá nha HVNam , hôm nào phải đi off ôm em ấy 1 cái mới được. Em biết gửi hình qua mail không? Nếu biết em mail hình qua chị đi, chị post lên dùm em cd279@yahoo.com.vn

Dạ thôi, em cảm ơn, mẹ em nói em phải tự làm để tâp cho quen, để mai mốt tự làm chứ nhờ chị hoài phiền lắm.