• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo lai cần tìm chủ tốt

rosyrain

Member
Nhìn mặt 2 bé nhà chị sao giống thằng ku nhà em, có điều tính tình nó xấu lắm, từ nhỏ đã nhát như thỏ rồi lại còn ốm yếu nhất bầy, nhưng thật ko ngờ là nó lại là đứa chống chịu và khỏe mạnh hơn mấy anh chị của nó, cả bầy cuối cùng chỉ còn mình nó là sống sót qua cơn bạo bệnh thôi. Mà bây giờ lớn rồi mà tính tình cũng khó chịu + nhát như xưa, lại còn có tính đi phiêu bạt nữa chứ, đến khổ với nó.

ki ki

Member
Tớ đã thuyết phục được mama cho giữ lại nuôi Bi và Bí rồi, mừng quá :D Em nhờ chị Phù Dung, bác greenvet đóng topic ạ.

bizonzon

Active Member
Tớ đã thuyết phục được mama cho giữ lại nuôi Bi và Bí rồi, mừng quá :D Em nhờ chị Phù Dung, bác greenvet đóng topic ạ.
Mừng quá, chúc mừng chị Ki ki nha, mừng cho cả 2 bé Bi và Bí nữa :love struck:

ruồi bẹp

Active Member
may quá, :D Bi với Bí được ở nhà với mẹ nhé
Bông với Béo cũng vẫn được ở lại à chị