• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo lạc, cứu với!!!!

beexing

Không ngờ bài viết đầu tiên trên vietpet lại là để đi tìm một con mèo mà mình không bao giờ nghĩ sẽ đi lạc :(

Nhà mình nuôi một con mèo cũng đã vài năm rồi, chưa bao giờ xảy ra chuyện gì nghiêm trọng cả, nó là công công nên chỉ quanh quẩn trong nhà, rất ngoan và quấn chủ.
Sáng sớm hôm qua, sau khi ăn sáng, như thường lệ nó đi ra sau nhà chơi, rồi không thấy về nữa :broken heart: :((

Mèo nhà mình đây:

Có ai nhìn thấy nó hoặc biết thông tin về nó thì làm ơn báo cho mình trong chủ đề này, hoặc PM trên diễn đàn cho mình, mình cảm ơn rất nhiều. :(
Mèo nhà mình nhận nuôi lại của người khác, chủ cũ không đặt tên mà chỉ gọi là Miu thôi.

Nếu mình post sai diễn đàn, thì mod làm ơn chuyển chủ đề này đến nơi phù hợp vì mình hiện giờ đang rất rối trí nên không rõ phải post ở đâu nữa. Cảm ơn mod và mọi người :(