• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo con ra đời!

hikaruyh88

Member
Sung sướng là lũ nhỏ sinh ra có cả bố cả mẹ chăm sóc :D!

Các bé sinh ngày 23/09/2010 đến nay được tròn nửa tháng đã biết phá phách bò lổm ngổm trong phòng rồi, hiếu động kinh khủng!

Sinh ra trong một hộp carton giấy rách trong căn phòng nhỏ tầng 3

Mới bé tí đã thích chụp ảnh, đặc biệt là chụp ảnh tập thể

Được mẹ cho ti nên lớn rất nhanh

Thỉnh thoảng lại thích chơi đùa cùng bố nữa

nhưng thằng bố này rất lăng nhăng đang tìm cách cưa cô hàng xóm

bonus ảnh cô hàng xóm :D

9669_9669

Member
Nhìn yêu quá đi mất,hai mắt nhắm tịt,4 chân lũn cũn,mũi hồng,tai hồng........là mèo nhưng nhìn như mấy con chuột con :x :x :x yêu lắm yêu lắm

rosyrain

Member
mèo bố đẹp quá, hắn ta mà léng phéng với cô hàng xóm để cho ra đời đàn mèo nhóc thì đúng là khỏi phải bàn rồi. Đám mèo con lông đốm giống mẹ trông dễ thương thật.

Golden_pup

Member
bạn gì chủ em mèo Bông đẹp trai ơi :D .... chụp các cháu bằng Iphone xấu cả các cháu ra, chuẩn bị sang đón bạn, bạn mang máy ảnh sang chụp các cháu cho :love struck::love struck: ... lâu rồi không gặp Bông, hí hí :blusshing::blusshing:

hathu08

Active Member
bọn mèo con yêu quá đi mất :x :X :x nhưng mà cũng lạ nha, mẹ trắng đen bố trắng lại sinh được ra cái lũ nhóc vàng vàng này :x

hathu08

Active Member
bọn mèo con yêu quá đi mất :x :X :x nhưng mà cũng lạ nha, mẹ trắng đen bố trắng lại sinh được ra cái lũ nhóc vàng vàng này :x

thuan81

Active Member
Vietpet lại có đàn mèo xinh lung linh!các thiên thần xinh đẹp quá ,màu tam thể xinh ngất ngây luôn bạn ơi!chúc mừng bạn nha!chúc các bé mau lớn nha!:love struck:

hikaruyh88

Member
@all: thx mọi người đã quan tâm tới các bé, đón nhận các bé vào gia đình vietpet thân yêu :D
@vịt: ừ =.=

VuVuCz

Member
ước gì lũ nhóc xinh xắn đáng yêu này là cụa mình ... hị hị :"> chúc các nhóc nhà bạn ăn khỏe và nghịch khỏe nha ^^

lululubu

Active Member
Dễ thương quá nhờ, trông như đàn chuột con ý nhỉ :)). Các con hay ăn chóng nhớn nhá.

bigbibi

Member

Có lẽ vì bố nó tơ tưởng đến cô lông vàng hàng xóm nhiều quá nên bị ảnh hưởng đấy em à :)):)):))

ngudaymuon

Active Member
Nhìn bọn nhóc lúc này sao đứa nao cũng hiền lành đáng yêu thế, nhưng khi mở mắt biết đi là lột xác biến thành lũ quỉ ngay. Chăm mèo con mệt, vất vả, nhưng mà hạnh phúc biết bao khi nhìn chúng lớn khôn lên từng ngày :)

Chanh

Member
Dũng chăm với lo cho mèo còn tốt hơn tớ hehe mèo con thế này là khỏe re rồi :x :x:x