• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo của bạn Tử_Thần

thuy.truong

Thông tin cho mọi người là mèo của bạn Tử_Thần http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=53958 đã có người nhận nuôi vào ngày hôm qua 20/07/2010. Vì lúc nãy mình mới gọi để hỏi xin chú mèo ấy cho một bà cụ ở xóm mình, bạn ấy báo là có 1 chị đến nhận rồi.

Chân thành cám ơn chị gì đó đã mở rộng tấm lòng và xin Modd xoá topic của bạn ấy dùm ( bạn ấy post lung tung nên bị ban nick rồi, không vào được nữa ).

Tử_Thần

Cảm ơn bạn nhé.
Thông báo với mọi người là ngay ngày hôm sau có 1 chị ở Q2 nhận nuôi chú mèo, mình đã giao, chị đị cùng gia đình, rất thân thiện, mình khá yên tâm cho Mèo con.
Trong mấy ngày nay. có nhiều ng gọi đt và pm mình hỏi xin mèo con, mình rất cảm động, thấy bản thân mình tệ quá.
Một lần nữa cảm ơn mọi người rất nhiều. cảm ơn nhé.
Rất vui làm quen với các bạn, những người có tình yêu vật nuôi, những tấm lòng tuyệt vời.
nhattien.qn01