• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Batư mua ở đâu tại TP.HCM vậy ?

GeneralPeaker

Cho mình hỏi đi Mèo Batư nếu muốn mua thì nên đến chỗ nào tại TP.HCM ( nếu các bạn có địa chỉ cửa hàng thì càng tốt ). Mà các bạn cho mình hỏi 1 còn Mèo Batư chính gốc giá là 7-8 triệu hay chỉ 1-4 triệu. Mình mong các bạn giúp vì mình mê mèo từ nhỏ nhất là giống mèo Batư mặt tịt mà ba má mình sợ nuôi mèo bị ho lao vì lông nó, mình năn nỉ lắm ba má mới cho mua với lại năm 2011 cũng là năm con Mèo nên mua cũng có vẻ may mắn :D ( hơi mê tín chút ^^! )

giá mèo ba tư rơi vào khoảng 3 đến 4 triệu bạn ạ. nếu mèo thực sự đẹp thì giá nó còn khác nữa :)

GấuCòi

tốt nhất mình thấy bạn nên book 1 vé sang batư mang về ih... hầu như ở VN mèo batư không còn thuần chủng & đẹp. may ra chúng được bay về theo chủ.. :D