• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Máy chạy cho các đô lực sĩ - Dân chơi không thể không có

romano_vp

Mấy hôm nay trời mưa, nhìn thấy cái máy chạy ở nhà mà thương các chú pitbull đang phải lóc cóc chạy ngoài đường lạnh quá.
Có cái máy chạy mới nhập từ bên nước ngoài về nên muốn chia sẻ và chao đổi cùng các bạn. Mong nhận được ý kiến góp ý.

sumoandbull

Vietpet sponsor
Sáng tạo quá :D:D
Nhưng mình có chút thắc mắc là với những cún lười như English Bulldog thì liệu nó có tự chạy đc ko nhỉ ?

dgk_karate

Member

Mấy hôm nay trời mưa, nhìn thấy cái máy chạy ở nhà mà thương các chú pitbull đang phải lóc cóc chạy ngoài đường lạnh quá.
Có cái máy chạy mới nhập từ bên nước ngoài về nên muốn chia sẻ và chao đổi cùng các bạn. Mong nhận được ý kiến góp ý.
Hay quá, có máy này thì mưa nắng đều có thể tập cho chó ở nhà được. Không biết máy dành cho chó bao nhiêu kg bạn nhỉ. Mưa gió dắt ra đường khổ thân các em nó :).Thanks

boy_armani8x

Active Member
Rất tốt đấy bạn ah, đúng cái mình cũng đang nghĩ đến.. Nhìn sơ qua trên ảnh là cũng khá ổn đối với điều kiện khoảng không nhà mình :))

ngon quá nhỉ........hihi đang mơ ước có 1 cái,chứ chạy bên ngoài thời tiết thế này cũng........................:-ss:-ss

romano_vp

ngon quá nhỉ........hihi đang mơ ước có 1 cái,chứ chạy bên ngoài thời tiết thế này cũng........................:-ss:-ss
Không phải mơ ước đâu bạn, cố gắng 1 chút là giấc mơ trong tầm tay và sẽ thành hiện thực ngay thôi. Thời tiết thế này mà cho cún ra chạy ngoài đường thì viêm phổi mất.

romano_vp

Hàng đã về hn sao chưa thấy bác chủ máy post lên khoe với thiên hạ nhở??????

Mình tập cho các em PQ nhà mình chạy bằng máy tập chạy điện có bán VN, hiệu quả và tiện lợi./.

longtroc

Member
không biết giá cả thế nào hả bạn ? nhìn thích quá mơ ước mãi mà vẫn chưa có được%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(