• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lyly nhà em

dễ thương quá! Mấy cái áo bạn mua cho em nó trên shop Huỳnh văn Bánh có mắc lắm không? nhìn đẹp và độc ghê!

shuurie

Member
dễ thương quá! Mấy cái áo bạn mua cho em nó trên shop Huỳnh văn Bánh có mắc lắm không? nhìn đẹp và độc ghê!
Công nhận là mắc nhưng vì không biết chọn quà gì nên mấy cái áo đó coi như là quà sinh nhật của mình, đã vậy bé yêu của mình cũng có đồ luôn:D

đồ tết của LyLy sao mà xinh thế! Bé nhà bạn thích chụp hình ghê, cô chủ thương Lyly quá hà!

shuurie

Member
đồ tết của LyLy sao mà xinh thế! Bé nhà bạn thích chụp hình ghê, cô chủ thương Lyly quá hà!
hì,chụp được một tấm hình đẹp hơi bị khó, nó di chuyển liên tục và không chịu nhìn thẳng vào ống kính:D

Bé Lyly đáng yêu

Hi hai chị em Lyly. Bé dễ thương ghê, khi nào bé lớn mình làm sui hen bạn...:):D . Bé nhà mình là Bi bi 4 tuổi rồi hihi.... Thằng nhóc nhà mình nó cũng ko thích mặc đồ đẹp trừ khi đi off với cả nhà... mà dạo này buồn hiu vì SGTDC không thấy off gì nữa rồi... Chúc 2 chị em luôn mạnh khoẻ và xinh tươi nhé...

chà con của bạn còn chịu nắm yên trong chỗ ngủ là may rồi đó
Ben mập nhà mình quậy phá lắm

chjpbong

Member
nhìn bé ngủ yêu thế...đủ các tư thế,đủ mợi địa điểm :)) . Bao giờ Kẹo nhà mình mới lớn được như thế