• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lucky nhà cháu !

tatu94

Xin chào mọi người Lucky nhà cháu 7 tháng 15 ngày , nặng 25kg mời mọi người cùng đánh giá giúp cháu :D Cháu tên tùng , sinh năm 94 cho tiện xưng hô ;D

tuansilk

Vietpet sponsor
Chào cháu. Em của cháu hơi gầy, 7 tháng rồi thì cháu cho em nó ăn thoải mái nhé. Béo lên chút nữa sẽ rất đẹp. Và cũng tăng vân động lên. Vài lời nhỏ nhoi. Chúc cháu thành công.

tatu94

Chào cháu. Em của cháu hơi gầy, 7 tháng rồi thì cháu cho em nó ăn thoải mái nhé. Béo lên chút nữa sẽ rất đẹp. Và cũng tăng vân động lên. Vài lời nhỏ nhoi. Chúc cháu thành công.
Cháu cảm ơn chú đã góp ý , gầy là do nó vừa ốm 1 trận thập tử nhất sinh chú ạ :( Còn việc vận động chiều nào cháu cũng cho nó chạy chậm theo xe đạp chú ạ :D

mr.vinh

Member
Cháu cảm ơn chú đã góp ý , gầy là do nó vừa ốm 1 trận thập tử nhất sinh chú ạ :( Còn việc vận động chiều nào cháu cũng cho nó chạy chậm theo xe đạp chú ạ :D
Theo mình thì điểm này chưa nên cho rott chạy theo xe, em nó mới co 7 tháng tuổi thôi. Bạn chỉ cần đi dạo cùng em nó là đủ rồi .

tatu94

Theo mình thì điểm này chưa nên cho rott chạy theo xe, em nó mới co 7 tháng tuổi thôi. Bạn chỉ cần đi dạo cùng em nó là đủ rồi .
Vậy hả anh , thế theo anh thì mấy tháng mới cho chạy theo xe đạp ạ?

mr.vinh

Member
Vậy hả anh , thế theo anh thì mấy tháng mới cho chạy theo xe đạp ạ?

Thực ra Rott không cần phải cho chạy theo xe, ban chỉ cần hàng ngày dắt em no đi dạo là vừa đủ.

Tùng à ! lucky mặt mũi chân cẳng tương đối rồi,người hơi gầy thôi ,đừng cho ăn kiêng khem nữa nhé, cún đang tuổi phát triển mạnh,chuẩn bị dậy thì rồi nhỉ cho ăn uống thoải mái vào. chúc thành công!