• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Leona of Vnrottweiler

thuyphi83

Xin giới thiệu em gái made in VNrottweiler.em sinh ngày 19-08-2011.

vài thông tin và hình ảnh của Cha
mẹ

Cha: King from royal breed

Thành tích:

1ST NATIONAL SHOW VKA - BEST PUPPY MALE
2ND NATIONAL SHOW VKA - V2

<table id="ncode_imageresizer_warning_1" class="ncode_imageresizer_warning" width="600"><tbody><tr><td class="td1" width="20">
</td><td class="td2">This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 900x600.</td></tr></tbody></table>

<table id="ncode_imageresizer_warning_2" class="ncode_imageresizer_warning" width="600"><tbody><tr><td class="td1" width="20">
</td><td class="td2">This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 900x600.</td></tr></tbody></table>

Mẹ: CH.J Puma Von Hause Acimov

Thành tích:

YOUNG CHAMPION OF MOTENEGRO

<table id="ncode_imageresizer_warning_3" class="ncode_imageresizer_warning" width="600"><tbody><tr><td class="td1" width="20">

Vài hình ảnh em nó :D

cảm ơn ace đã xem bài

bevy2002

Member
Bé gái này giống mẹ Puma quá. Chúc mừng bạn đã sở hữu được nguồn gen tốt.Chúc bạn tìm được cho bé một ''anh chồng'' tâm đầu ý hợp nhé..hi..

thuyphi83

Bé gái này giống mẹ Puma quá. Chúc mừng bạn đã sở hữu được nguồn gen tốt.Chúc bạn tìm được cho bé một ''anh chồng'' tâm đầu ý hợp nhé..hi..
cảm ơn vì lời khen, mong được như lời bạn chúc ,cảm ơn