• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LAIKA( husky ) xin chào cả nhà

hung1991

Member
Em nhỏ LAIKA Sinh Ngày 18/03/2012 hôm nay cân e nó đc có 3kg ...tinh nghịch dễ thương mỗi tội toàn tè với ị ra nhà ( bạn nào có mẹo nào chỉ mình cách đi wc đúng chỗ với )
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
Em nó lớn tý dẫn đi ra mắt anh chị em :x:x:x

Em nhỏ LAIKA Sinh Ngày 18/03/2012 hôm nay cân e nó đc có 3kg ...tinh nghịch dễ thương mỗi tội toàn tè với ị ra nhà ( bạn nào có mẹo nào chỉ mình cách đi wc đúng
Con này có phải ông anh bắt của Kiên Lĩnh Nam không?sáng ra bạn cứ cho nó ra một chỗ mà bạn muốn nó đi vệ sinh xích ở đó tới khi đi vệ sinh xong.làm vài lần là được.

nducbio

Member
Chó rất đẹp, chúc bé hay ăn chóng lớn. Còn việc đi tè thì phải dạy thôi bạn.

hung1991

Member
Em nhỏ LAIKA Sinh Ngày 18/03/2012 hôm nay cân e nó đc có 3kg ...tinh nghịch dễ thương mỗi tội toàn tè với ị ra nhà ( bạn nào có mẹo nào chỉ mình cách đi wc đúng
Con này có phải ông anh bắt của Kiên Lĩnh Nam không?sáng ra bạn cứ cho nó ra một chỗ mà bạn muốn nó đi vệ sinh xích ở đó tới khi đi vệ sinh xong.làm vài lần là được.
uk con này tôi bắt bên Kiên ở Lĩnh Nam..thanks bạn

ha ha nhìn kỹ đúng là có hình quân tép =))[/QUOTE
cho mình hỏi tý nhé.bạn đặt gạch từ lâu hay la do vỡ gạch hôm mùng 2/5 đấy.vì mình chính là người làm vỡ gạch con đó.cũng do điều kiện mà không bắt được mình tiếc lắm:):):):) xin lỗi mình làm phiền bạn vì mình muốn xem con đấy ra sao?

hung1991

Member
ha ha nhìn kỹ đúng là có hình quân tép =))[/QUOTE
cho mình hỏi tý nhé.bạn đặt gạch từ lâu hay la do vỡ gạch hôm mùng 2/5 đấy.vì mình chính là người làm vỡ gạch con đó.cũng do điều kiện mà không bắt được mình tiếc lắm:):):):) xin lỗi mình làm phiền bạn vì mình muốn xem con đấy ra sao?
ah mình cũng k rõ thằng em nó bắt hộ thôi nghe nói là cũng có người đặt gạch rồi nhưng k bắt...