• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lab Puppies ngõ 191 Lạc Long Quân

HieuKTS

Member
Em cũng nghe bác Cường nói qua về thằng nhóc socola rồi nhưng hôm nay xem clip của chú Báu mới được thấy... đẹp quá bác Cường ạ :-bd !!! nói là qua thăm đàn cún con mà mấy lần lỡ không qua thăm được !! em có ý định đặt gạch 1 cháu đực cho thằng em mà không biết bác còn chú đực nào không ạ !! em chỉ đặt mua về cho nó nuôi thôi chứ em thì chịu không chăm nổi nữa bác ạ, công việc túi bụi .. chỉ tranh thủ thời gian là ngó nghiêng vietpet để ngắm bọn nhóc thôi ... :worried: sang tuần em sẽ bố trí qua bác chơi - em sẽ alo trước cho bác nhé !!!

anhthe98

Member
Em cũng nghe bác Cường nói qua về thằng nhóc socola rồi nhưng hôm nay xem clip của chú Báu mới được thấy... đẹp quá bác Cường ạ :-bd !!! nói là qua thăm đàn cún con mà mấy lần lỡ không qua thăm được !! em có ý định đặt gạch 1 cháu đực cho thằng em mà không biết bác còn chú đực nào không ạ !! em chỉ đặt mua về cho nó nuôi thôi chứ em thì chịu không chăm nổi nữa bác ạ, công việc túi bụi .. chỉ tranh thủ thời gian là ngó nghiêng vietpet để ngắm bọn nhóc thôi ... :worried: sang tuần em sẽ bố trí qua bác chơi - em sẽ alo trước cho bác nhé !!!
Giờ chú mới đặt gạch thì anh bán chó xây nhà lầu xong rồi :)) Khi nào rảnh lên anh dẫn đi ngắm mấy đàn socola puppies.Dog Eye

đàn lab nhìn đáng yêu quá.tầm này cũng sắp sửa mỗi đứa 1 phương tung hoành ngang dọc rồi các bác nhỉ.em lab của nhà em cũng được gần 7 tháng rồi không biết mấy tháng nữa thì salo.
đây là hình của bé.em chưa kịp chụp cho tử tế nên post tạm hình này vậy.