• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lộc đầu xuân đến với Trại LIM!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Đầu xuân năm mới Trại LIM xin gửi lời chúc tới ACE một năm mới dồi dào sức khoẻ, vạn sự như ý, an khang - thịnh vượng và thành công.

Trại cũng vui mừng thông báo, chiều mùng 2 tết VA1 Việt Nam Siegershow 2011 Baisha vom Hof Aragorn đã kết duyên cùng SG 32 JKLR BSZS 2010 Jupp vom Merkur-Stern. Xin gửi tới ACE hình ảnh cùng gia phả của 2 em nó.

Sire: Jupp vom Merkur-Stern
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=681508
Dam: Baisha vom Hof Aragorn
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=627826

Thân!

xhoang.1990

Member
Xin chúc mừng anh Hòa và Trại Lim, hy vọng sớm được chào đón những hậu duệ năm nhâm thìn :D

ng quang tuyen

Chúc m­ừng Hòa nhé, năm mới có nhiều niềm vui mới
Em có chú đực giông mới của trại chưa?

xhoang.1990

Member
Hội Lim đã hết rồi sao anh Hòa và Trại Lim im lặng vậy :D, lâu quá không thấy anh Hòa cập nhật thêm gì hình ảnh của trại à:)

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Jupp vom Merkur-Stern là mới nhập về à Hòa ơi?đang ở trại Lim hay ở đâu vậy?
Chào Bạn, Jupp được nhập về trước tết. Hiện giờ em nó đang ở tại nhà một người bạn của Trại Lim!
Thân.

SevenLight

Đầu xuân năm mới Trại LIM xin gửi lời chúc tới ACE một năm mới dồi dào sức khoẻ, vạn sự như ý, an khang - thịnh vượng và thành công.

Trại cũng vui mừng thông báo, chiều mùng 2 tết VA1 Việt Nam Siegershow 2011 Baisha vom Hof Aragorn đã kết duyên cùng SG 32 JKLR BSZS 2010 Jupp vom Merkur-Stern. Xin gửi tới ACE hình ảnh cùng gia phả của 2 em nó.

Sire: Jupp vom Merkur-Stern
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=681508
Dam: Baisha vom Hof Aragorn
http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=627826

Thân!
Chúc mừng Trại Lim, đã cho kết hợp với một chú Chó đực đẳng cấ́p của thế giới để mang lại dòng giống tốt cho những anh chị em đam mê GSD trong nước có được những chú cún đẹp và tốt
Hi vọng mình cũng được sở hữu một em trong đàn này.
Thân!

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Anh Hòa thỉnh thoảng update ảnh chó mẹ cùng đàn cún anh nhé!!!
Chào Tùng,
Hiện giờ Baisha đã có kết quả, cái bụng của em nó cũng bắt đầu xệ xuống rồi. Anh cũng đang rất hồi hộp, hy vọng rằng khoảng 20 ngày nữa em nó sẽ vượt cạn thành công. Có thông tin gì anh sẽ update ngay.
Thanks!

kuk ku

anh ơi. em muốn nuôi một bé nhưng chưa biết mua o đâu . hôm nào anh để cho em 1 bé được không ạ. cho e kái giá luôn để em chuẩn bị tiền nà;)

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Tin vui, tin vui...

Tin vui, tin vui...

Xin chào ACE, Trại LIM vui mừng thông báo ngày 23/3/2012 vừa rồi Baisha đã sinh hạ được 05 em (1 em lót ổ), hiện còn 3 đực, 1 cái. Trại sẽ cập nhật những hình ảnh của các em nó sau. Thân!

xhoang.1990

Member
Chúc mừng anh Hòa và trại Lim, hy vọng sớm được chiêm ngưỡng nhũng chú cún năm thìn này

SevenLight

Chúc mừng Trại Lim
Cún mau lớn để anh em thỏa sức mong chờ!
Đề nghị Hòa cho ít ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng tý

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Chúc mừng Trại Lim
Cún mau lớn để anh em thỏa sức mong chờ!
Đề nghị Hòa cho ít ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng tý
Trại Lim cảm ơn tình cảm của các bạn đã dành cho Trại, Trại xin cập nhật hình ảnh khi mà các em nó đã lớn lớn một chút và biết chạy lon ton. Thân!

tony luky

Member
Lộc đầu xuân và Lộc cả năm sẽ đến với trại Lim để có thật nhiều GSD đẹp đến với anh em trên toàn quốc
Anh Hoàn 0919.368.868

Ton Huyen

Chào a Hòa.Lời đầu tiên em chúc a và gia đình mạnh khỏe. Chúc trại ta ngày một phát triển lớn mạnh. Em ở thị xã Phúc Yên -Vĩnh Phúc ạ. Rất đam mê những chú chó GSD. Anh cho em hỏi chút 1 chú chó Giống GSD đực bây giờ bao nhiêu ạ. chó con anh ạ. Vì điều kiện tài chính của em có hạn mà lại muốn sở hữu 1 chú GSD đúng nghĩa nên em mới hỏi vậy có gì anh thông cảm

manutd_bk

e chào bác chủ thớt, bác có thể pm cho e giá 1 e GSD đực được ko ạ, chó con bác nhé, e ở TP Bắc Ninh, nếu muốn mua thì trại của bác có sẵn ko ạ. e cảm ơn bác nhiều ạ.

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
e chào bác chủ thớt, bác có thể pm cho e giá 1 e GSD đực được ko ạ, chó con bác nhé, e ở TP Bắc Ninh, nếu muốn mua thì trại của bác có sẵn ko ạ. e cảm ơn bác nhiều ạ.
Chào Bạn,
Hiện giờ Trại đang có 01 đàn (03 đực - 01 cái), khoảng 1 tháng nữa là xuất được. Giá xuất trung bình từ 15-25tr/em, tùy từng em bạn ah.

Status
Không mở trả lời sau này.