• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

làm sao cho chó rott dữ hơn

vuacarong_1990

tình hình là mới mua 1 em rott cái 1 tuổi rưởi,lúc nó ở ngoài tiệm thì rất là hung dữ sủa um sùm,lồng lộn lên nhưng sao mà về nhà em 5 hôm rồi mà nó ít sủa lắm,lậu lâu gặp người lạ nó sủa 1 ít rồi thôi,em ko bit nó về nhà chưa wen hay sao ma nó ít sủa vậy.ae có cach nào làm cho nó hung dữ lên 1 chut tại vì mình thít chó bự và dữ nên mình mới mua rott.hiện tai e mới nhốt nó vào chuồng được 3 hôm rồi.rất mong sự giúp đỡ của ae

duhuonghp

Member
mới 3 hôm thì chưa nói lên điêừ gì thích chó dữ thì đơn giản cứ cầm xích dắt ra đường gặp ai cũng suỵt cho nó cắn lần sau gặp ai cũng cắn , nhưng mà nguy hiểm khi mà rot dữ bạn nhé , chuẩn bị mấy cọc $ để trong tủ

Hung.tinhyeu

Active Member
mới 3 hôm thì chưa nói lên điêừ gì thích chó dữ thì đơn giản cứ cầm xích dắt ra đường gặp ai cũng suỵt cho nó cắn lần sau gặp ai cũng cắn , nhưng mà nguy hiểm khi mà rot dữ bạn nhé , chuẩn bị mấy cọc $ để trong tủ
Chuẩn bị mấy buộc trong túi luôn cho nhanh, để trong tủ lại phải mất công xin hoãn để chạy về mở tủ.