• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khu vực biên giới

vanglai213

Active Member
nhìn thân hình rất cân đối anh à , anh chụp hình cuối góc cũng khá đẹp giá con chó quay mặt lại thì tuyệt quá, em chỉ nhận xét được thế vì chưa nhìn được mặt chó bố chó mẹ lên em không nói được thêm, đứng 4 chân rất thẳng đẹp

kieumailc

Active Member
nhìn thân hình rất cân đối anh à , anh chụp hình cuối góc cũng khá đẹp giá con chó quay mặt lại thì tuyệt quá, em chỉ nhận xét được thế vì chưa nhìn được mặt chó bố chó mẹ lên em không nói được thêm, đứng 4 chân rất thẳng đẹp
Còn nữa nha.com
...........................................................................:-bd:-bd:-bd

kieumailc

Active Member
dung chân hai người bạn.com

...................................................

spiderpig

Member
Nhìn con cún vàng, em cứ tưởng chó con, hóa ra to bự luôn :D Nhìn chó kích thước to thích thật, hoành tráng :D

KimCuong

Active Member

Đồng bào đang đứng, mơ về ngôi nhà và.................................chú bé này!!!!!!!!! Nhỉ? Hehehehe

Shakhi Viet

Active Member
ĐB tạm dừng mơ lại 1 lúc để nhân dân hỏi thăm, con cún này có phải là giống có khả năng trông nhà giỏi mà chủ tịch xã đang nuôi. Nhân dân nhớ là Manty tả nó có mắt vàng nữa cơ, hay là không bú mẹ nữa, nó mới vàng mắt.

kieumailc

Active Member
ĐB tạm dừng mơ lại 1 lúc để nhân dân hỏi thăm, con cún này có phải là giống có khả năng trông nhà giỏi mà chủ tịch xã đang nuôi. Nhân dân nhớ là Manty tả nó có mắt vàng nữa cơ, hay là không bú mẹ nữa, nó mới vàng mắt.
ầy dà, em này hổng phải gipongs mát vàng kia bác ah, nhưng khá ấn tượng vì nó vẫn đang măm sữa mẹ.com

kieumailc

Active Member
ầy dà, em này hổng phải giống mắt vàng kia bác ah, nhưng khá ấn tượng vì nó vẫn đang măm sữa mẹ.com

......................................................................................

kieumailc

Active Member
Nhìn con cún vàng, em cứ tưởng chó con, hóa ra to bự luôn :D Nhìn chó kích thước to thích thật, hoành tráng :D

Cún này là em bé đang MĂM sữa mà.( cháu nó vừa ba tháng tuổi-theo loief của gia chủ )

kieumailc

Active Member
Đồng bào ơi biên giới này mà chốn sang Nam Ning thì mất bao xa hả Đồng Bào:D
Từ đây sang NN xa bằng nhiều con dao quăng, mừ hum nào chú trở lại Nam ninh ....HÚ cho ĐB một hú để ĐB về thăm lại cố nhân nha ( em gái )

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Từ đây sang NN xa bằng nhiều con dao quăng, mừ hum nào chú trở lại Nam ninh ....HÚ cho ĐB một hú để ĐB về thăm lại cố nhân nha ( em gái )

Nhất định rồi anh, hè em đi em sẽ hú cho anh rồi tiện sẽ lên đường luôn cho vui :D:D

hoa_thuong

Bé Vàng mõm đen đang trong quá trình thoả thuận để được về Hn nhập đàn cùng Bông và Xám nhà mình đây !
hôm rồi lên tiếp cận HT cũng suýt bị em nó đóng dấu !
Vì thời gian hạn chế nên chỉ xin được đồng bào có 1 chén rượu đậm đà tình cảm vùng cao ! hẹn tái ngộ với đồng bào vào một ngày gần nhất !

kieumailc

Active Member
Bé Vàng mõm đen đang trong quá trình thoả thuận để được về Hn nhập đàn cùng Bông và Xám nhà mình đây !
hôm rồi lên tiếp cận HT cũng suýt bị em nó đóng dấu !
Vì thời gian hạn chế nên chỉ xin được đồng bào có 1 chén rượu đậm đà tình cảm vùng cao ! hẹn tái ngộ với đồng bào vào một ngày gần nhất !

khơkhớ. cái chai bác tụng chưa ra ĐB ăn cạn rồi, hôm này ăn chai mới nha.