• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

khoe đàn gsd 52 ngày tuổi

yeucun12

Member
tình hình là chó nhà em sinh hạ được 7 bé ,6 đực 1 cái.này dc 52 ngày tuổi muốn khoe với các bác.

demongod666

bạn ơi, cho hỏi là bạn ở đâu vậy? mấy bé này có giấy tờ gia phả gì không và giá là bao nhiêu??? mình ở TPHCM

yeucun12

Member
TP HCM thì mình k ship dc rồi vì mình ở HN.vì là chó nuôi chơi vi đam mê nên nó đẻ k nuôi dc thì bán thôi chứ mình có muốn bán cũng k biết ship.mà có ship dc mình cũng k yên tâm cho cún đi đường xa.bạn thông cảm nhé

demongod666

ah, cám ơn bạn, mình hỏi để biết nếu bạn ở tphcm thì chạy đến xem, còn ở hn thì đành chịu vì mình cũng ko muốn ship sợ ảnh hưởng đến mấy chú chó con.

yeucun12

Member
chuẩn đấy bạn ạ.bạn ở tphcm có thiể liên lạc với mấy anh em trong đó xem sao?chúc bạn sớm sở hữu dc 1 chú cún con ưng ý