• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Không biết có dạy mấy em nhà mình được thế không nhi?

chekute

Member
Con này thuộc loại thành tinh rồi bạn ơi , nếu mà bạn dậy được cún nhà được như thế , chắc có lẽ bây giờ thành sao rồi Galatico 3.0 luôn :d

Lao_hac_80

Member
má ơi. thật là tuyệt vời.làm sao lại huấn luyện hay vậy chứ.mình chỉ biết nói..ước gì.....

_xicalo_

Member
chắc k đc đâu a ơi , đây là pitbull sport mà , bully hoạt động mạnh nhiều sao đc

legion90

Member
haha tất nhiên không dạy được rồi =)), thấy hay nên chia sẻ thôi, nói thế nhưng dòng Bully của mình nếu có tập luyện cũng có khi làm được, Bully cũng là dòng cơ bắp mà

Khánh Nhữ

Active Member
Với khối cơ thể nặng nề cùng đôi chân ngắn vòng kiềng " sang vành " liệu 1 con Ameircan Bully lưng ngắn có thể luyện tập những kỹ năng đòi hỏi sự nhanh nhẹn như dòng American Staffordshire Terrier này ko ...?

legion90

Member
khổ luyện thành tài mà anh =)) nếu có điều kiện tập luyện chắc là được anh ạ =))

OneHit

Công nhận thằng nào mà huấn luyện con chó được như thế này chắc phải kỳ công lắm.......có khi phải bảo anh Khánh những lần off tới tổ chức cho ace luyện cho chó mấy bước cơ bản xem thế nào.....chó đẹp phải đi đôi với chó có chút tài năng chứ nhỉ:))