• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kính gửi BQT- Thanh minh cho nick duhuonghp

duhuongsh

Chào BQT và toàn thể Anh chị em vietpet
Tôi tham gia diễn đàn Vietpet đã lâu với nick chính là duhuonghp, mỗi khi bật máy tính là như một thói quen tôi đều vào vietpet để tham khảo các bài mới hoặc viết một vài ba câu cổ động phong trào, giao lưu chia sẻ. Hôm 29/8 khi đang đọc dở bài viết của một bạn trong mục CLB rottweiller thì tôi có việc phải đi ra ngoài mà quên không tắt máy, có lẽ mấy cháu nhỏ ở nhà đã nghịch ngợm viết mấy câu vô nghĩa và gửi đi mà tôi không biết. khi về thì tôi không thể truy cập vào diễn đàn với lý do bị band nick vì tội spam. Nay tôi viết mấy dòng chữ này thứ nhất để thanh minh cho cái tội mà tôi không mắc phải, thứ hai là mong BQT rộng lòng từ bi thứ tha cho kẻ vô tội này để tôi tiếp tục được tham gia diễn đàn. Biết rằng ngày 2/9 là sẽ được ân xá nhưng vẫn mong được tha bổng sớm vì mấy ngày nghỉ mà không được truy cập vào DĐ thì chẳng biết làm gì cho hết ngày. Cảm ơn BQT và ACE Vietpet đã đọc bài
Đây là lỗi của tôi: http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=85603

nikita24480

Member
Khổ thân bác. Em vote cho bác đc thả nick. Chúc bác may mắn( chưa đủ ký tự mà chả biết nói gì nữa)

vits2be

Member
Bác này có tội là vô ý không tắt mắy để cho trẻ con nghịch :D. Mình cũng bỏ 1 Vote trông trước cho bác ý.

Konica.dog

Member
Bác này có tội là vô ý không tắt mắy để cho trẻ con nghịch :D. Mình cũng bỏ 1 Vote trông trước cho bác ý.
Đúng là "Con dại cái mang" cũng mong BQT xem xét và châm trước và cho bạn ý cơ hội để lấy công chuộc tội. Mình cũng bỏ cho bạn 1 phiếu ;););)