• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ISY & ODETTE VOM ROTTMANIA đã về nhà mới...!

Rất cảm ơn anh An và Khải q4 đã giúp đỡ ,tinh tưởng khi cho Isy và Odette về nhà của mình !mình xin up hình để chia sẻ niềm vui cùng với ACE fan rott
Mình cũng xin nói thêm là Odette vừa lấy Best of breed dog show taị Thái Lan .
đây là hình ISy và odette khi còn bên Thái

và đây là hình chụp ở nhà

dung_bth

Member
Xin chúc mừng gia chủ, nhưng cho mình hỏi 1 câu hơi bị ngớ ngẩn là mình thường hay nghe 2 tên của anh An và anh Khải Q.4 được nhắc cùng nhau, không biết 2 anh có quan hệ gì hay cùng hợp tác gì không? AE cho mình biết với.

i'm akira

Member
chó đẹp,chúc mừng anh lúc đầu nhìn mặt cứ tưởng là chàng cơ đấy....

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng THÔNG nhé.......Ráng chăm tốt em nó nhé,khi nào "tắm rửa" em nó nhớ hú anh một tiếng nhé ....

To DUNG_BTH: Mình và KHẢI Q4 có quan hệ bạn bè ,cùng đam mê ROTT và quen biết nhau qua ROTT......Mình và KHẢI cũng chưa có làm ăn hợp tác gì nhưng hy vọng sắp tới sẽ có nhiều việc để hợp tác ...........

Hy vọng sớm được giao lưu với bạn .........

Chúc mừng THÔNG nhé.......Ráng chăm tốt em nó nhé,khi nào "tắm rửa" em nó nhớ hú anh một tiếng nhé ....

To DUNG_BTH: Mình và KHẢI Q4 có quan hệ bạn bè ,cùng đam mê ROTT và quen biết nhau qua ROTT......Mình và KHẢI cũng chưa có làm ăn hợp tác gì nhưng hy vọng sắp tới sẽ có nhiều việc để hợp tác ...........

Hy vọng sớm được giao lưu với bạn .........
Cảm ơn anh ..! khi nào 4 đứa em của anh về thì em lên rữa sẵn ngắm em sheldon luôn !!hehe

chó đẹp quá .chúc mừng bạn ........................!
Quá đẹp!!!!!!xin chúc mừng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Mừng!!!!!
Xin chúc mừng gia chủ, nhưng cho mình hỏi 1 câu hơi bị ngớ ngẩn là mình thường hay nghe 2 tên của anh An và anh Khải Q.4 được nhắc cùng nhau, không biết 2 anh có quan hệ gì hay cùng hợp tác gì không? AE cho mình biết với.
chó đẹp,chúc mừng anh lúc đầu nhìn mặt cứ tưởng là chàng cơ đấy....
cảm ơn mọi người đã có lời khen ! mình sẽ up hình Odette lúc ở nhà sau nhé .Thân !

cabasa

Xin chúc mừng gia chủ, nhưng cho mình hỏi 1 câu hơi bị ngớ ngẩn là mình thường hay nghe 2 tên của anh An và anh Khải Q.4 được nhắc cùng nhau, không biết 2 anh có quan hệ gì hay cùng hợp tác gì không? AE cho mình biết với.[/QUÒ

2 người này như 2 ae ruột thịt vậy tuy không có họ hàng với nhau nhưng cùng đam mê sở thich là yêu chó ( chim cá v.v....) mình nghe đâu là 2 anh này tinh hợp tác mở 1 trại lớn lém khoảng 8000mv ( nuôi tất cả giông yêu thich) nếu bạn muốn biết rõ hơn thì trực tiếp gặp 2 ng này . nếu có cùng chí hương sở thích yêu chó ( các loài động vật v.v.. ) biết đầu sẽ hợp tác làm ăn chung =:)

thantai79

Member
CHÚC mừng bé phương mập sở hữu 2 em gái đẹp gia phả tốt . chúc mừng :-o

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Thông nhé. Isy hôm nay nhìn good quá, trông cứ như gái 18. Hôm nào em kết hợp với An cho anh em tắm bia một bửa đi chứ:D. Thân chào

Chúc mừng Thông nhé. Isy hôm nay nhìn good quá, trông cứ như gái 18. Hôm nào em kết hợp với An cho anh em tắm bia một bửa đi chứ:D. Thân chào
Cảm ơn anh Doanh nhé !em có nói với anh An rồi..!qua tuần này anh An mới rữa lận anh ,em chỉ rữa ké thôi àh hehehe .Thân !