• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hu hu, có ai chỉ em chỗ mua mèo lông xù trong Sài Gòn với...

swanie

:new::new:Xin chào các anh chị trong diễn đàn, em là thành viên mới tò te;;). Em theo dõi diễn đàn đã lâu hôm ni mới dám đăng ký làm thành viên. Nhìn mấy tấm hình mèo của mọi người yêu không chịu được>:D<>:D<. Tiếc là nhóc mèo cưng của em đã bỏ nhà đi bụi mất tiêu mấy tháng ni (rùi) rồi, buồn lắm:(Dog Eye. Nên bây giờ em rất muốn tìm nuôi hẳn một chú mèo lông xù vì em thấy mấy chú mèo ta hay bỏ nhà đi quá hà. Em đã tìm khắp các nơi bán thú cưng ở Sài Gòn đều không tìm đâu ra một chú lông xù đúng nghĩa cả, chẳng được như ngoài Hà Nội, mọi người ở ngoài ấy sướng ghê cơ. Vậy ai có biết chỗ bán hay ai có tấm lòng có thể để lại cho em một chú được không ạ:praying:? Chứ em mà không có miu miu nào bên cạnh chắc em (chít) chết mất, hu hu hu:(:)(:)((

koojjai

Member
Có thể do khí hậu nên trong đó ít nuôi mèo lông xù.
Bạn thử hỏi các bạn ngoài Hà Nội bán mèo xem ! Nếu thống nhất giá cả và thanh toán với nhau thì tớ nghĩ ship hàng cũng okie mà. Bây giờ có nhiều công ty nhận ship hàng mà.

swanie

Ôi, thật tiếc là swanie mới gia nhập diễn đàn nên chưa quen ai cả:angel:. Bà con ới ời, có ai có khả năng gửi mèo lông xù vào hộ em thì ới em một tiếng với nhá, em vô cùng cảm ơn>:D<:praying::-bd. Từ bé em đã biết ôm mèo, cưng mèo rồi, lớn lại càng không thể sống thiếu lũ meo meo ấy. Nuôi bao nhiêu chú rồi, chụp quá trời hình mà cứ hễ được tầm một tuổi là bỏ nhà đi bụi mất luôn, buồn ghê cơ:((. Nhìn mèo của mọi người trên diễn đàn mà em vừa thèm vừa buồn như con chuồn chuồn:sigh:. Nên mọi người ơi, ai có cách gì giúp em với nhé Dog Eye Dog Eye