• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN - xin 1 chú cún đực làm bạn ạ

onelove0424

Hiện em,cháu đang là sv năm cuối, em ở trọ gần ngay Ngã Tư Sở. Số là em,cháu rất thích chó - giống chó to thôi :) chó bé dạng fox e ko thích vì cái mẹt nó xấu với bị nó cắn 1 lần rồi nên ghét. Đang ở 1 mình nên e muốn xin 1 chú cún về nuôi bầu bạn. Trước e cũng có nuôi 1 chú Phú Quốc, tiết kiệm cả năm mới mua dc thì dc 1 tháng chú ý ốm, sốt rồi năn quay ra chết, mặc dù đã tiêm phòng gì gì ấy e, cháu cũng không biết, tiêm 3 mũi liền.
Anh, chị, cô, bác nào không có điều kiện nuôi thì cho em, cháu xin 1 chú với ạ. Ai có cho, em, cháu sẽ để lại địa chỉ + số điện thoại để khi nào anh,chị, bác thấy nhớ thì tới thăm cún ạ :) cám ơn mọi người đã đọc

p/s: e là boy ạ, sn 91 :)

MR.CHICO

Member
nếu hay hơn bạn đi làm, tiết kiệm rồi mua 1 chú chó mình thích giống như con PQ bạn mua còn hơn xè tay ra rồi xin.. nhục wá

onelove0424

nếu hay hơn bạn đi làm, tiết kiệm rồi mua 1 chú chó mình thích giống như con PQ bạn mua còn hơn xè tay ra rồi xin.. nhục wá
e đang đi học, đây chỉ là đam mê, mà vốn e thích nuôi chó từ bé, nhục hay không, đời còn dài anh ạ, chưa biết ai nhục hơn ai. e là ghét mấy thằng con buôn lắm