• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-tpHCM: Cá ngựa, Cá Killi, Tôm càng ...

vijaydao

S A N P H A M S A N G T A O .com
Y!M: VIJAYdao
+Số 16 ngõ 512 Hoàng Hoa Thám, Hà Nội - 04.7612394 * 0903.22.9693 * 09.5507.6604 - Y!M: VIJAYdao

+Số 51C Minh Phụng p.5 q.6 tp.HCM – 0909.959.909 – Y!M; Akira.2602

.*. ‘ .*. ‘ .*. ‘ .*. ‘ .*.

MAGICbean: Trò chơi đã khá quen thuộc rồi!
Giá: 40k/lon

Khi hạt đậu nảy mầm sẽ hiện lên chữ (có thể chọn trước với nhiều mẫu thông điệp khác nhau). Cũng là 1 cách rất thú vị để gửi đi những thông điệp “khó nói” hoặc muốn gây bất ngờ nho nhỏ.

MY GARDENT:
Giá: 40k/bộ

Cuộc sống thành thị chính là rào cản cho những ai yêu thiên nhiên, muốn làm cho mình 1 khu vườn nhỏ để hàng ngày được chăm sóc và có những giờ phút thư thái ... Một thú vui đơn giản nhưng cũng rất lành mạnh lại đang dần mất đi. Đó là lý do bộ sản phẩm MY GARDENT ra đời, bạn sẽ có 1 vườn hoa đủ loại đủ màu, 1 vườn cây xinh xắn đủ loại quả ... Tất cả thật đơn giản, tiện lợi và gọn gàng với MY GARDEN.
MY GARDEN cũng rất thú vị với trẻ nhỏ, giáo dục chúng biết yêu thiên nhiên, bảo vể môi trường và cho chúng những kiến thức về thế giới sinh, thấy được giá trị của lao động.
Các mẫu hoa: Hoa hướng dương, hoa xấu hổ, cúc, hồng, thược dược, bồ công anh,... cỏ thơm, cỏ đuôi mèo ...
Các mẫu cây ăn quả: Đậu Hà Lan, Cà chua, Cà chua bi, ớt tiêu, ớt chuông,... củ cải đỏ...
Tất cả được bảo quản cùng chất trồng nên rất tiện dụng, sạch sẽ...

BỘ SƯU TẬP AQUAmagic:
Giá: 120k ( Tôm càng & Tôm Ong, Cá Ngựa ) – 140k ( Cá Killi )

Hãy xem công thức thú vị này nhé:
ĐẤT + NƯỚC = 1 ĐÀN CÁ
ĐẤT + NƯỚC = 1 ĐÀN TÔM
ĐẤT + NƯỚC = 1 ĐÀN CÁ NGỰA
Đó là sự thật với AQUAmagic ! ! ! ? ? ? . . .
WOW, thật tuyệt!!! Bạn sẽ cho gói đất nền vào hồ, thêm gói sỏi, thêm gói muối rồi lại thêm gói khoáng và cuối cùng: đổ nước và 2-3 ngày sau sẽ có 1 sự thú vị rất lớn: 1 đàn cá con nở ra, bơi lội tung tăng!!! Thật tuyệt vời, soCute!
Trò chơi sinh thái cực kỳ thú vị, bạn sẽ thấy hết các giai đoạn phát triển của 1 chú cá thực sự. Sau khi Tôm, Cá nở bạn có thể nuôi chúng đến khi trưởng thành giống như cách các bạn nuôi cá cảnh vậy, và bạn có thể ghép đôi cho chúng khi chúng trưởng thành. Bạn sẽ có 1 thế hệ Tôm, Cá con “nối dõi”… Giây phút bạn thực sự cảm thấy ý nghĩa khi bạn đã dành thời gian và tâm huyết chăm sóc chúng.
Câu trả lời cho điều kỳ diệu này là gì nhỉ? Đó là: bạn sẽ chính là người khám phá ra sự thú vị này…

Cá Killi: Rất rực rỡ, dễ nuôi:

Tôm Càng: Rất độc đáo, đa dạng:

Cá ngựa: Sản phẩm dành được sự quan tâm nhiều nhất:

có thật là nó sẽ nở ra toàn cá như vậy ko hả bác?
lại 50 kí tự channnnnnnnn'!!!!!!!!!

vijaydao

Ơ, thế bác nghĩ em đang đùa sao?
.............................................
S A N P H A M S A N G T A O .com

yennhi

Member
có tin được không trời...các và nước sao mà thành được con vật thật nhả............................................................................!

trứng CÁ ,Tôm.... mà đóng gói được hả bạn......mình chỉ mua trọn bộ là có một chú CÁ NGỰA ,Tôm hả bạn.....nứơc biển thì sao bạn.......
tôm,cá ngựa thì nuôi bao lau mới trưởng thành được vậy bạn.....
sao bạn không thử up ảnh cá ngựa lên cho mọi người tham khỏa...??

gacut1chan

Cho mình thắc mắc 1 chút.Bình thường nuôi cá thì phải thay nước.Thế nếu mình muốn nuôi mấy em cá ngựa thì mình lấy đâu ra nước biển mà thay hả bạn?Hay là lần sau nếu muốn thay thì phải mua cái gói tinh thể nước biển để đổ vào?

TheAnh-3H

Member
à cho mình hỏi bạn ơi. Thế khi nuôi co' cần may' loc hay bình oxi gì ko, còn ở đâu bán nữa ko bạn

Em mua hộp cá ngữa về chẳng thấy nở gì cả. Mua hộp cá thường về thì có mỗi cá nở, tôm làm thức ăn cho cá thì chẳng nở:(

Em mua hộp cá ngữa về chẳng thấy nở gì cả. Mua hộp cá thường về thì có mỗi cá nở, tôm làm thức ăn cho cá thì chẳng nở:(
cá nở có đẹp ko hả bác?
được nhiều ko?bao nhiều con ạh???

der_Hund

Member
Hay nhỉ, hôm nào qua thử thôi. Cá này xong bỏ vào hồ cá đĩa có sao ko bạn?

yeucunne

Member
êhhêhêhhhh đọc cái này buồn cười quá , chắc gói cá của bạn bị lỗi rồi :))

kyvu1205

bác ơi,xin lỗi cho em hỏi,hum nay em có đến xem hàng em thấy có nhiều giống cây lạ quá,có vẻ là dc lai tạp lung tung từ trung quốc,nếu những giống này trồng có gây ảnh hưởng j cho ng` trồng ko vì trông hấp dẫn quá.