• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN hot Chihuahua- E Ky đẹp zai khoai to

nike4815

Member
Công nhận Lồi Con càng ngày càng đẹp, Huy nuôi khéo quá, Lồi Cha bên a thì vẫn gầy...chắc bữa nào gửi ra Bắc nhờ Huy chăm dùm quá ^^
Vâng.. Trộm vía bg ăn khỏe lắm a ạh.. Bữa nào cũng ăn bụng căng phưỡn ra mới thôi.. Mỗi tội ông zai tân này kém khoản nhảy nhót quá quá nên e cũng ko biết làm tn để giúp nữa cơ..

Tiến-Q4

Member
Vâng.. Trộm vía bg ăn khỏe lắm a ạh.. Bữa nào cũng ăn bụng căng phưỡn ra mới thôi.. Mỗi tội ông zai tân này kém khoản nhảy nhót quá quá nên e cũng ko biết làm tn để giúp nữa cơ..
Nếu ở Hà Nội có người chuyên lái tên lửa thì e nên nhờ người ta giúp, nó phối rất dễ nên e cứ yên tâm...

kien_remember

Đã xem hàng . :D:D:D nt cho mình qua số đt : 0915582896 để lưu số nhé . Susu nhà mình đến kì là mình alo cho bạn liền . THANK .

popy

Nhóc này bị lè lưỡi giống nhóc nhà tớ, nhưng nhóc nhà tớ lè ra ít hơn, có ảnh hưởng j ko bạn? Vụ này tớ ko biết.