• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HN-cần 1 chú mèo tây

em cần xin 1 chú mèo tây ( đúng ra thì hơi lai cũng được ). bạn em thích mèo lắm, có điều mẹ chỉ cho nuôi mèo tây thôi. mong mọi người giúp đỡ ạ. bạn em nuôi mèo mát tay lắm đấy. chú miu nào muốn được nuôi thì nhắn vào nik: chicken_k90 nhé :D rất mong mọi người giúp đỡ, vì nhà bạn em nhiều chuột quá, em chỉ cần 1 chú miu xinh xắn về kêu đuổi chuột đi thôi, chứ không cần bắt ( lỡ nó lôi vô nhà thì ghê lắm )

mèo em bé bé thôi, tầm 2 hay 3 tháng thôi. gấp gấp nhé, càng nhanh càng tốt. xin nhắc lại em xin hộ bạn em, không phải cho em.

cingcing

Bạn ơi,hôm qua mình ra chợ Bưởi,ở đó có rất nhiều mèo,tây ta,lớn bé đủ cả.Mình vác về 1 em Nga chắc ko lai,trắng tinh,xù,cái,2 tháng,300k.Ko biết có bị đắt ko?:)
Mèo ta thì nhiều lắm,nhiều e xinh và nghịch ngợm chỉ khoảng 30-50k thôi.Chợ này họp theo phiên,hình như là ngày 4,9,14,29..âm lịch thì phải!
Bạn thử ra chợ đó xem sao!!!:party:

tsunami

Member
Bạn ơi,hôm qua mình ra chợ Bưởi,ở đó có rất nhiều mèo,tây ta,lớn bé đủ cả.Mình vác về 1 em Nga chắc ko lai,trắng tinh,xù,cái,2 tháng,300k.Ko biết có bị đắt ko?:)
Mèo ta thì nhiều lắm,nhiều e xinh và nghịch ngợm chỉ khoảng 30-50k thôi.Chợ này họp theo phiên,hình như là ngày 4,9,14,29..âm lịch thì phải!
Bạn thử ra chợ đó xem sao!!!:party:
4,9,14,19,24,29 bạn ạ
Up ảnh cho mọi ng xem nhé

dạ, mẹ chỉ cho nuôi mèo tây hay lai tây thôi ạ. em muốn xin từ ai đó cho rẻ và an toàn. mua thì khá đắt ( mèo tây mà ), vả lại có cảm giác nó là 1 đồ vật để bán chác, không giống 1 người em thân yêu hay 1 thành viên nhỏ trong gia đình :D

ừm, bạn em nhận được 1 chú mèo tây rồi, xinh lắm :) cám ơn các bác đã xem toppic. nhờ Mod đóng lại giùm