• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hcm_ mèo mứop cụt đuôi tìm chủ………

Thông báo :
Cần tuyển một ngưòi chủ tốt cho bé mèo mứop 3 tháng tuối . Bạn nào có nhu cầu rinh 1 bé mèo về cưng chiều thì đây chính là ứng cử viên số 1 đó . đặc điểm của bé :
- thông minh nhanh nhẹn, có nhiều hành động cưòi ra nứoc mắt;;)
- tự biết đi tolet đúng chỗ chỉ qua 1 lần mình chỉ chỗ>:D<
- rất ham ăn, nhưng ngoan lắm, nó mon men tới chỗ thức ăn của mình , mình chỉ chắc lưõi 1 cái thôi là em nó cụp tai rút lui liền , dễ thưong lắm:">
- đặc biệt là rất tình cảm , rất thích đựơc ẵm bồng vuốt ve, và cực kì yêu thưong trẻ bị bỏ rơi (các bạn nhìn hình 2 anh em “mồ côi” nhà nó kìa):x

À tiện thể mình giời thiệu luôn bé mèo em , bé này đáng thưong lắm bị bỏ ngoài đưòng nhựa nóng khủng khiếp khi vừa mới mở mắt, da đệm chân của bé quá mỏng manh nên khi mình phát hiện thì 4 chân của bé đã bị bỏng hết rồi . Mình bỗng rợn nguời khi nghĩ đến chỉ cần trễ thêm 1 ngày nữa thôi …(không dám tưởng tượng tiếp) :(. Sau 1 thời gian mình cố gắng hết sức chăm sóc và chạy chữa cho bé thì đến nay bé đã có thể đi đựoc bình thưòng . Thưong lắm.
bạn nào muốn cưu mang bé thì giữ liên lạc với mình nha khi bé biết ăn rồi thì mình sẽ tìm chủ cho bé.

0906 3233 06

367/7 đinh bộ lĩnh p.26 q.Bình Thạnh hcm ( ngay cổng chính bến xe miền đông)

IMG]http://nd7.upanh.com/store.b1.s3/d4[/IMG]

mình post ảnh lên hoài mà không được nên có mấy phần bị trống trùng lắp . giờ mới post ảnh đựoc nè

zZĩnz

Member
ÚP NÈ ÚP NÈ
dạo nì thật nhiều em mèo mướp bị bỏ rơi quá thể.
úp úp úp :D:D:D

milkygirl6390

Active Member
trời ơi xinh quá thể đáng ... nghĩ lại thì nhà mình không có đứa nào mướp, mà thằng mướp nhà hàng xóm hay sang chơi thì cũng bị mất tích rồi :((

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Lên top nào. Muốn quá. Nhà có mướp rùi mà vẫn mún thêm :">:">
Mèo nào đẹp mèo nào xinh chả bít, em là em khoái bọn mướp này nhất :-*:-*:-*:-*:-*

cochanh2002

mình post ảnh lên hoài mà không được nên có mấy phần bị trống trùng lắp . giờ mới post ảnh đựoc nè

EO oi! Sao mà dễ thương quá đi mất, thật là tiếc khi không có điều kiện để nuôi bé mèo này, mình cũng vừa tìm được chủ cho một bé mèo tam thể.
Bé này nhìn dễ thương quá đi mất. Mong sẽ tìm được chủ tốt cho bé.

Ponnie Hoang

Bạn ơi, bé Mướp là đực hay cái??? Mình rất thích Mướp cái bạn àh ... Mình cũng ở SG

vanhyth

Mèo xinh quá, hồi xưa mình cũng có một bé mướp thế này, bé có cái mũi hình trái tim iu cực.... nhưng ai đó độc ác đáng ghét bắt trộm và quăng xuống đường (nhà mình ở chung cư lầu 3) lúc bé mới gần 2 tháng, bé ko sống được... Nhà mình chẳng biết gì cả, nháo nhào đi tìm, dán thông báo lung tung cả, sau đó có người nhìn thấy thông báo mới biết là mèo nhà mình và mới kể cho nghe nhưng họ ko nhìn ra được đó là ai vì họ đứng dưới đường.

Bây giờ kể lại còn buồn.

Chúc bé mèo tìm được chủ yêu thương bé thật lòng nhé.

Bé mứop đã có 1 nguời chủ tốt bụng rinh dìa nuôi rồi. thanks tất cả mọi ngưòi đã quan tâm đến bé>:D<

Mèo xinh quá, hồi xưa mình cũng có một bé mướp thế này, bé có cái mũi hình trái tim iu cực.... nhưng ai đó độc ác đáng ghét bắt trộm và quăng xuống đường (nhà mình ở chung cư lầu 3) lúc bé mới gần 2 tháng, bé ko sống được... Nhà mình chẳng biết gì cả, nháo nhào đi tìm, dán thông báo lung tung cả, sau đó có người nhìn thấy thông báo mới biết là mèo nhà mình và mới kể cho nghe nhưng họ ko nhìn ra được đó là ai vì họ đứng dưới đường.

Bây giờ kể lại còn buồn.

Chúc bé mèo tìm được chủ yêu thương bé thật lòng nhé.
Ngày xưa mình cũng có nhặt một bé méo tam thể nhỏ xíu rơi từ mái nhà lầu 2 xuống đất đó . Mình phát hiện kịp thời liền đem nó đi cấp cúư sau đó đem về nuôi luôn , tơí khi nó khoẻ mạnh hoàn toàn thì đựoc 1 ngưòi Úc sống tại Việt Nam nhận nuôi . giờ thì bé có một cuộc sống như tiên, có cả “bác sĩ riêng” nữa đó. Giờ bé chắc cũng thành “gái già” rồi.:D