• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - Ban' sach' Encyclopedia of Pigeon Breeds

chimxanh

Sach' chuyen ve bo cau

Up................................................................................

chimxanh

Up........................................................................................................

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
cao quá mà em hỏi cái này được không ?giá đó mua không nổi rồi anh ra photo màu đi anh mặc dù chất lượng giấy xâu hơn nhưng pho ra nhiều bộ để ai củng có mà giá thành lại rẻ ra ........... nếu photo ra thì bán 1 em cuốn nha 0979116861 vinh

chimxanh

Khong dam' dau ban., da~ co' quyen` so huu tri' tue roi, kien tung loi thoi lam ban oi. Than chao`

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
éc photo vài cuốn bán thôi mà anh chimxanh có bán đại trà đâu mà sợ kiện tụng anh,em cũng muốn sỡ hữu lém,nhưng mà cho em hỏi tiếng việt hay tiếng anh vậy a....

dinhvu17

Member
Chào bạn Chim xanh. mình nghĩ không ai rãnh hơi đi kiện tụng chi cho mệt bạn cứ copy lại bán rẻ lấy số lượng nhiều là được. Chúc bạn bán đắt hàng. heheh