• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM - Bé mèo tìm mái ấm mới (có ảnh do mình tự chụp)

vanhyth

Những bé mèo nhà mình được mèo mẹ chăm và dạy rất kỹ, lớn lên, vui đùa cùng với các anh chị em mỗi ngày nên rất lanh lợi nhé.

Nhà mình ở Q5 và rất welcome các bạn đến ngắm mèo. Các bạn liên lạc số điện thoại sau nhé 0165 262 0680 (đây là số của mẹ mình vì mẹ ở nhà suốt).

Mời các bạn ngắm các bé nhé. Chụp hình các bé mèo vào buổi sáng, lúc các bé đang vui đùa là một công việc thú vị mà mình khoái thiệt khoái dù rằng chẳng dễ dàng để có những bức ảnh đẹp tí nào. Đợt này mình chả chụp được tấm giỡn hớt, oánh lộn nào nhìn được được cả. Mình ko phải là người hay chụp ảnh, máy cũng cùn nên chỉ được những hình như bên dưới thôi, các bạn đừng ném đá nha.

"Mũi Lọ Nghẹ" nè, bé này đuôi chìa khóa nên thông minh lắm nhé.

Buồn ngủ roài...

Bé này có gương mặt xinh lắm nhé, mà mình chả chụp được tắm nào có mặt nó hết. Trên lưng có một đốm lông trắng nhỏ trông đặc biệt lắm (hình này ko nhìn thấy được)

Sáng thức dậy ko chịu rửa mặt nè, lêu lêu cái mặt như mèo...

Nghịc lắm nên râu ria "ra đi" hết trơn.

Không biết đang hóng cái gì nữa...

Bé này đã về nhà mới rồi nhưng mình thích nó lắm nên khoe hình một xíu :)

hoaban1996

Member
uầy đẹp quá :D mình rất thích mèo đuôi chìa khóa, chưa được gặp bao giờ :( tiếc quá mình lại ở hà nội :((

vanhyth

Tất cả các bé đã về nhà mới hết rồi. Cảm ơn mọi người đã ủng hộ. Nhờ mod đóng topic lại giúp.