• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM-bán cặp bồ câu gà Mỹ

Status
Không mở trả lời sau này.
Do em nó to quá không có chổ nhốt, nhốt chuồng 60 chật thấy tội nghiệp em nó mới đẻ lứa đầu tiên nở được 1 em và mới vừa cho ông anh chim con, nay gần đẻ lại giá em nó ra đi là 1800k ai mua qua xem nha số dt 01687779303 và hình em nó đây

tuana41

Member
cặp gà mỹ này đẹp vẻ đó chúc bán nhanh nhé, hôm rồi mình hỏi thử trên đuờng Trường Chinh cặ gã mỹ đỏ nhìn như ngộ ý nhỏ xíu chac đc 600g/con mà đã đòi 1tr5.

cặp gà mỹ này đẹp vẻ đó chúc bán nhanh nhé, hôm rồi mình hỏi thử trên đuờng Trường Chinh cặ gã mỹ đỏ nhìn như ngộ ý nhỏ xíu chac đc 600g/con mà đã đòi 1tr5.
Ai mua cặp này bán 1500k luôn nè, chán gà mỹ rồi thanh lý gấp đây lấy chuồng nuôi thái thả bay chơi đây :D:D:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.