• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải phòng tổ chức OFFLINE Đầu Năm Chủ Nhật ngày 31.1.2010

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hội những người yêu chó, mèo thành phố Hải Phòng trân trọng thông báo tổ chức OFFLINE Đầu Năm vào lúc 15 giờ 30 Chủ Nhật ngày 31.1.2010 tại địa điểm Hồ An Biên đằng sau Đài Tưởng Niệm Liệt Sỹ đường Lạch Tray _ Ngô Quyền.Xin trân trọng kính mời tất cả những ACE bớt chút thời gian mang theo cún cưng ra giao lưu để buổi OFF đầu năm đông vui,đầy ắp tiếng cười và góp phần cho phong trào nuôi thú cưng của thành phố ngày càng phát triển.
Đầu năm 2010 ,thay mặt CLB xin gửi lời chúc sức khoẻ đến với mọi người.Xin chân thành cảm ơn..!!

BIG DOG

Member
Chúc buổi offline đầu năm thành công tốt đẹp.
Nhớ chịu khó ảnh lên bạn nhé.

Thân.

TungKon

Member
wow.mấy hôm nữa lại có offline hả anh tùng,mấy hôm nữa em rủ mấy đứa bạn em ra cho vui.

phamhuyhoang

Active Member
tùng ah^_^ Chủ nhật có cả alex_pham cũng ra off đấy em phải đón tiếp cẩn thận đấy nha ^_^ thằng đó đẹp trai nhưng hơi mê gái một chút ^_^chúc offline đầu xuân vui vẻ ^_^

_DIAMOND_1984

Chàng trai nào thế anh???đẹp zai mà mê gái và mê cả chó thì em tiếp đón nhiết tình là khác,còn đẹp zai mà không mê chó thì có khi để mấy Bác kia với A Tuấn béo tiếp thôi,tết nhất bận rộn mà anh.hehehe

TungKon

Member
mấy hôm nữa lại được xem nhiều chó đẹp rồi,hehe,anh tùng ơi con pit cái nhà anh đã salơ chưa,con pit mũi đỏ nhà em sắp tới thời kỳ thèm cái rồi đếy.hjhj.

_DIAMOND_1984

Chưa em ơi còn lâu,chắc tầm tháng 3,tháng 4 là salơ..Con pitbull cái anh đưa anh Đại nuôi hộ rồi , nhà anh Tết nhất khách khứa bận lắm sợ không chăm được em ạ.

_DIAMOND_1984

8888

mấy hôm nữa lại được xem nhiều chó đẹp rồi,hehe,anh tùng ơi con pit cái nhà anh đã salơ chưa,con pit mũi đỏ nhà em sắp tới thời kỳ thèm cái rồi đếy.hjhj.
Cu em nuôi chó mà chả bao giờ Post ảnh lên cho mọi người xem gì cả:(:)(:)(:)(:)((
Con Pitbull mũi đỏ của em đẹp đấy chăm nó tử tế vào Chủ nhật tuần sau off nhớ mang ra chơi tiện anh làm vài kiểu cho mọi người cùng xem.

vutran

Member
buồn quá hôm nay ra mà không thấy em cún nào cả.anh em hải phòng cố gắng lên cho phong trào được lớn mạnh. nhìn anh em ở quảng ninh mà thém quá.

_DIAMOND_1984

8888

buồn quá hôm nay ra mà không thấy em cún nào cả.anh em hải phòng cố gắng lên cho phong trào được lớn mạnh. nhìn anh em ở quảng ninh mà thém quá.
Bác ko đọc thông báo à.tuần sau mới là ngày 0ff cơ mà,ngày 31.1.2010.chán đời với bác hì hì

_DIAMOND_1984

Hải Phòng mến khách lắm em ạ.Tuần sau em xuống tham gia cho vui.hì hì

_DIAMOND_1984

Bác Đại dạo này bận đi lái máy bay hay sao mà chả bao giờ thấy bác online Diễn đàn vietpet gì cả.hehehe

phamhuyhoang

Active Member
máy bay????máy bay già hay trẻ nhỉ???anh Đại mà có lòng tốt mời thì em đón cho anh một thành viên hà nội xuống offline cùng hải phòng ^_^

HieuHp

Member
Mong sao ngày đó thời tiết ủng hộ cho em vác chú chihuahua nhà em ra chơi, chứ lạnh lẽo thế này thì em ra người không ngắm người đẹp chó đẹp thôi :D

_DIAMOND_1984

8888

=))=))
máy bay????máy bay già hay trẻ nhỉ???anh Đại mà có lòng tốt mời thì em đón cho anh một thành viên hà nội xuống offline cùng hải phòng ^_^
Bác ĐẠI trông bác ấy be bé người thế thôi,ô tô bác ấy không lái đc nhưng máy bay thì bác ấy lái ác lắm đấy anh Hoàng ơi.hehehe=))=))=))=))=))=))

Bell_rottweiler

Haiphongpetlove

thế đợt này mang chó ra có khi phải tổ chức uống bia cuối năm nhỉ. Campuchia nhỉ. đồng ý không quý vị? Hay lại đến tý xong lại về . chả phát biểu gì cả? chả có người tổ chức ? quận hồi 3 phèng. Nếu không tổ chức được thì cứ bầu tui , giải quyết ngay. đằng này cứ mỗi người một phách, thiên hạ họ biết họ cười cho.

mà giờ giấc thế nào nhẩy? vẫn 3 giờ chiều phải không ACE?

_DIAMOND_1984

Bác Bell_rottweiler cho e biết quí danh với,bác tên gì?chó em xin số phone để tiện ghi danh bác vào CLB???hehhee
Bác biết OFF của HP không ai tổ chức ah????? Bọn em tổ chức cũng đàng hoàng đấy chứ sao bác lại bảo mỗi người 1 pháck????
Chúng em tổ chức lâu lắm rồi nhưng không biết Bác là ai cả.
Thật sự luôn đấy.Lần nào tổ chức OFF xong anh em cũng lôi nhau ra đâu làm tý bia bọt giao lưu tán gẫu chứ bác,lần nào mà chả thế.CN này off xong bọn em cũng tổ chức ăn tất niên luôn bác ạh,Chẳng qua bác không biết mà hoà đồng với anh em thôi, còn em thấy những lời lẽ bác nói trong topic này như thế là không đc.Bác nên rút kinh nghiêm.Thanks bác