• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình chị Bắc Kinh nhà mình!

vinhangel

Member
Lâu lâu up hình chị Bắc Kinh nhà mình cho anh em coi!Chị này đã là mẹ rồi,sắp tới kì động đực thứ 3 rồi.Nhà hồi đó nuôi 2 em fox với chị này.Nhưng sau này bận bịu quá nên đã bán 2 em fox,không hiểu sao giờ chỉ muốn nuôi em này,dù bận bịu cũng ráng nuôi chị ta! Mọi người xem hình xong cho mình xin ý kiến nhé ;)

henrylong

Dog Eye bắc kinh nha bạn xinh đó nhưng theo mình nó ko phải là con bk 100% đâu. nó có 30% lai con nhật

henrylong

nhà mình co bé bk (boy). khi nào con bé nhà bạn đến mùa lên giống thì wa mình nè .mình cũng muốn tìm bạn cho (boy) nhà minh

henrylong

nhà mình co bé bk (boy). khi nào con bé nhà bạn đến mùa lên giống thì wa mình nè .mình cũng muốn tìm bạn cho (boy) nhà minh

0937822993 long:beer

vinhangel

Member
Dog Eye bắc kinh nha bạn xinh đó nhưng theo mình nó ko phải là con bk 100% đâu. nó có 30% lai con nhật
Mình cũng chẳng biết nữa.Hồi đó anh họ mình cho,mình thấy dễ thương nên nuôi luôn.Mà đúng là nó không thuần chủng lắm! Dog Eye

vinhangel

Member

0937822993 long:beer
Thanks nha,vậy thì còn gì bằng.
Em trai nhà bạn đẹp đó,đẹp hơn em mình nữa.Chó bạn nhìn thuần chủng hơn em mình.

Mốc yêu

Member
theo mình thì bạn ấy nói đúng đấy, cái mũi của em nó không gãy mà có vẻ hơi dài, nhưng nhìn em nó rất đáng yêu mà

kawaii

Member
nhìn bé cũng dễ thương nhỉ:love struck: nhưng mà hình như là bé đang rụng lông phải không bạn:thingking::thingking:

vinhangel

Member
ừ bé đang rụng lông nhưng ít thôi.
Sẵn tiện post hình em husky-ta nhà mình luôn

[/IMG]

docoi24t2

Member
Trông bé rất xinh , nhìn muốn ôm một cái có khi không phải một mà là nhiều lần hơn.

vinhangel

Member
haha,nếu có dịp đi offline thì mình sẽ dẫn bé theo cho bạn ôm thoải mái luôn!