• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VFKC giao lưu với các nhà nhân giống Bull Pháp đến từ Nga!

King of bulls

Vietpet sponsor
Xin giới thiệu 2 nhà nhân giống chuyên nghiệp về bull pháp trên hơn 20 năm kinh nghiệm
Mr Alex và Miss Olga đến từ Nga.

Tuyên bố bắt đầu buổi giao lưu !!!

Anh Bão senato là thông dich viên tiếng Nga !!!

Anh Nghĩa trao đổi riêng với MR ALEX

Các bạn trẻ đều tập trung lắng nghe .

VFKC A.Nghĩa và A. Hiếu cùng nhau tặng quà lưu niệm cho ông bà Alex và Olga.

Các thành viên chụp hình lưu niệm với ông bà Alex và Olga.

Tunaca anh Phúc !

Vợ chồng Nam cồ và Hạnh Trần, Bảo SENATO !

Khang Trương

Hai Pham

Linh Pham

Tập thể.

Và xin giới thiêu bộ ba quyền lưc trong VFKC ( OSIN)... lo thu xếp mọi việc cho buổi offline hihihi

VFKC xin cám ơn tất cả các bạn đã tới tham gia buổi offline đầy ý nghĩa và bổ ích. VFKC sẽ cố gắng duy trì phát triển thêm những buổi offline bổ ích và hơn vậy nữa ....!!!

Thân chào,

J.K.F

Member
Buổi giao lưu học hỏi diễn ra thanh công tốt đẹp.ace đã đc những kinh nghiệm quý báu từ 2 chuyên gia.mong rằng sẽ có thêm nhiêug buổi hội thảo giao lưu hữu ích như thế này trong thời gian sắp tới nữa

ai-armani

Member
Chắc mai mốt phải đi học tiếng Nga quá.............buổi giao lưu chắc có nhiều kinh nghiệm bổ ích..........tiếc là ngủ dậy trễ quá ko đi được.........hix

tun_aca

Vietpet sponsor
Vui, ấm cúng, thân tình,học hỏi được nhiều điều....chúc clb ngày một lớn mạnh.

Bear268

Buổi giao lưu rất thoải mái, vui vẻ. Quan trọng đúc kết được nhiều kinh nghiệm. Cám ơn VFKC đã tạo điều kiện để có buổi giao lưu rất hữu ích cho ace.

Buổi giao lưu này học được nhiều cái hay và bổ ích, quan trọng là giao lưu được với các anh em trong hội :D

King of bulls

Vietpet sponsor
Bản thân anh cũng rút ra 2 kinh nghiệm được chia sẽ từ bà Ogla, và làm hoàn thiện kĩ năng cũng như kiến thức của mình nữa. Hi vọng sẽ có nhiều buổi trao đổi offline như vậy.

Thân chào,

MrNam

Member
buổi off rất bổ ích và mỗi người có thêm một số kn chăm sóc con giống tốt . cố gắng cứ một tháng một lần nhé anh nghĩa ơi kakaka

Super_Gà

Active Member
Nam : Thứ 6 hằng tuần đều có buổi off đấy em. Em tham gia để biết thêm kinh . . .nghiệm nhé. Đó là kinh nghiệm giữa những breeder với nhau, rất bổ ích.
Em sắp xếp thời gian để tham gia với tụi anh nhé.

King of bulls

Vietpet sponsor
Nam : Thứ 6 hằng tuần đều có buổi off đấy em. Em tham gia để biết thêm kinh . . .nghiệm nhé. Đó là kinh nghiệm giữa những breeder với nhau, rất bổ ích.
Em sắp xếp thời gian để tham gia với tụi anh nhé.
Bổ sung thêm off đóe chém gió cũng rất kinh vãi kakakakaka... Hội đó còn tên khác là hội chém gió , bang chủ là đầu trọc Phúc Tunaca !!!

Thân chào,

haivnnet

Member
sau này nên có những buổi gặp mặt thường niên để tạo đk giao lưu học hỏi tốt hơn :">:x:x