• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE VIETPET HP 26.08.2012

Tks em nhiêu nhá, hôm đó được sự góp mặt chung vui của anh em bên HPRC nữa thành ra là không khi của buổi OFF càng đông vui em ạ...:D
mong có một ngày ngần nhất anh em quảng ninh lại về trung vui với anh em hải phòng

bebe6383

Member
Off vui quá đi mất !Chúc các thành viên VP Hải Phòng nhiều sức khỏe để phong trào VPHP ngày càng lớn mạnh !

bamvao2

Member
Off vui quá đi mất !Chúc các thành viên VP Hải Phòng nhiều sức khỏe để phong trào VPHP ngày càng lớn mạnh !
e cũng chúc bác sức khoẻ tốt để khi nào zảnh bác đi Hải Phòng off cùng chúng e cho vui.trong ảnh ko tả đc hết cái vui,cái đẹp đâu bác ạ.:D:D:D

bebe6383

Member
Dạ em cảm ơn vì bác đã có lời mời .Nhất định nếu có dịp em sẽ đưa mấy nhóc nhà em ra Hải Phòng nhà bác off cho vui bác nhỉ 8->8-> .Thân chào và cảm ơn bác rất nhiều !

bamvao2

Member
đông nhưng chưa bao h đủ đc a ạ.em thấy nhiều người nuôi và yêu chó nhưng chỉ biết 5 giống chó ta,chó lai,chó becgie,chó ngao và chó tai dài thui.đấy là xóm em. còn nhiều bạn sinh viên chưa có thời gian,chưa đủ dk hoặc cũng ko biết lịch và địa điểm off a ạ.em hay gặp trường hợp biết rất nhiều loại chó nhưng chỉ biết n thế này,thế kia chứ cũng ko biết là giống chó j.chúc Vietpet của chúng ta ngày càng phát triển,chúng ta ngày càng có thêm các thành viên mới và các con giống tuyệt vời

hoang_gia1993

rat hay!!!!!
can faj co nhju buoi OFFLINE de mọ ng bjk nhu the nao la tjh ju jah cho nhug chu thu cung :x:x:x

bamvao2

Member
vietpet sẽ là cầu nối cho mọi người đến với những thú cưng đáng yêu.vietpet hải phòng sẽ luôn phát triển.háo hức đợi ngày 30 tháng 9 quá.:)):)):))

bamvao2

Member
:))hum ấy trung thu a ạ.nếu đc chuyển qua hôm khác thì hay quá.em thì vô tư nhưng nhiều người còn cho con em đi chơi nữa:)):)):)):)):))