• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh off buly Đền Lừ 20.03.2011

lambeckham

Active Member
lâu lắm rồi em mới đi đc hom qua lai ko gặp đc đức và cường nên hơi buồn thui lần sau anh em ta sẽ gặp nhau nhé cường và đức nhé

Hình như đây có phải là ca sĩ ĐÀM VĨNH HƯNG trốn sân khấu ra Hà nội off Bully không nhỉ?Vội quá không kịp đi giầy đành phải chơi tạm TỔ ONG à????

lambeckham

Active Member
Hình như đây có phải là ca sĩ ĐÀM VĨNH HƯNG trốn sân khấu ra Hà nội off Bully không nhỉ?Vội quá không kịp đi giầy đành phải chơi tạm TỔ ONG à????

kakakakakaa đàm vĩnh tuy đó anh 2 ơi hahahahaa anh 2 nói làm e buồn cười quá

golden-sr

Member
Hôm đấy e không đi được ạ, gia đình em có chút việc. Em blue/trắng của bác nào chăm tốt thế ạ, tròn lẳn, dạo này thằng cu nhà em chững lại rồi, gầy gò lắm, nó chẳng chịu ăn uống gì... Hẹn các bác hôm khác ạ.

lambeckham

Active Member
hẹn cường hôm khác nhé hehhee đợt này anh em cố khặp nhau nhiều 1 tí vì đến hè là đong lắm đó

hoanghai82

Member
đi off về lại còn được đi xem chọi chó thật là vui!tiếc mỗi là chiều không đi nhậu cùng anh em được,hẹn mấy anh em dịp tới nhé!

luvions

Nhiều hình đẹp quá ,hôm đấy nhà em lại có việc không đi được lần sau cho cún nhà em đi .

lambeckham

Active Member
đi off về lại còn được đi xem chọi chó thật là vui!tiếc mỗi là chiều không đi nhậu cùng anh em được,hẹn mấy anh em dịp tới nhé!
ngồi đén tối muộn mà có thấy a đâu.....mồi nhậu ngon mà kô có bác em buồn quá hehehe

được hôm có mấy em mới em lại không đi tiếc thật . Thực ra là không cho Bull đi được lên cũng trả giám mò tới :) Hẹn mọi người dịp khác vậy :)

hoanghai82

Member
ngồi đén tối muộn mà có thấy a đâu.....mồi nhậu ngon mà kô có bác em buồn quá hehehe
buồn quá nên uống hết mấy lít lâm ơi!mà lần sau đi nhậu em thửa ít rượu nếp nhé!anh hơi bị kết rượu của em đấy!

lambeckham

Active Member
khổ thế anh ơi dạy thằng đệ tử nó ra nghề rồi từ khi ra nghề kô thấy biếu sư phụ ruou gì cả hehehe bây giờ thèm uống kô biết làm thế nào.....đúng là thèm ruou mà ko đc uống