• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Bully Show Pattaya 02May09

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@ NAM: Thật sự lúc đó mình nghe Nam nói tiếng Việt cũng mừng lắm vì thấy có đồng hương nhưng thấy bạn đang bận rộn và cũng không biết bạn là thành viên VP nên cũng ngại không giám bắt chuyện nhiều.

Mình thì vé về ngày 6-5 nhưng chắc phải dời lại thêm ít ngày vì còn 2 trại nữa mình muốn xem nốt để quyết định bắt em nào. Vả lại cũng còn phần thủ tục nữa sau khi bắt.

Hẹn có dịp anh em mình sẽ nói chuyện nhiều hơn, hân hạnh được biết NAM.

Chào thân ái và đoàn kết

Chao Dady_C , minh moi la nguoi mac ao den !! Minh Ten Duong con anh Nam la nguoi mac ao trang chup cung voi Chinh day ! May ae van dang o Thai ! Sang mai bay ve HN !!! Co dip ae se giao luu nhe !!! Chuc thuong lo binh an !!!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@ DUONG: xin loi nham ten...chac chan roi, co dip anh em minh se han huyen nhieu hon nhe!
@ anh SƠN: Tặng anh vài hình ảnh mới nhất mà em mới chụp sáng nay nè anh, không biết anh nhận ra đây là con nào không?

Sau 1 thời gian tham quan tất cả chó ở những trang trầim em nghĩ là tốt em đã quyết định:

Chó đực: Biz Markie con ( 3 tháng tuổi )
Chó cái: Heff cháu ( 8 tháng tuổi )
và đặc biệt may mắn khi em năn nỉ họ được 1 em cái đã lên giống mà họ giữ lại cho trại ( Con của Anubis + Bella, Anubis là con đoạt hạng 1 lứa trên 2t), cũng là cháu nội của Paco --> Suarez kennel. Con này sẽ được phối với JUICY ( con của VIPER bên Mỹ) trong 1 vài ngày tới.
Em sẽ cập nhật ảnh và PEDs lần lượt, anh xem trước con Biz con anh nhé. Tên nó là Biz Clone vì giống như cha nó.

Chào thân ái và đoàn kết.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Tặng anh Sơn vài hình anh mới nhất mà em cập nhật được của King Cobra! Trang trại của Willie là trại duy nhất mà em không thấy phòng lạnh cho chó tránh nóng nên qua mùa nóng vừa rồi chó ở đây hơi ốm anh ạ vì Willie nói tụi nó bỏ ăn hết đến tận tối khuya.

Chào thân ái và đoàn kết.

Bully

Member
Chào cả nhà thứ 2 nay e có dip đi thái, e mê dòng bully nay lâu rồi, bh mới quyết định tậu 1 e, đợt này đi e chỉ cầm được hon 2000, có gì ae trên forum giúp đỡ mình chọn 1 e cái, để về sau này phát triển phong trào Bully tại vn. Nếu ae nào biết thông tin về những chú chó cái giống đẹp thì chỉ cho e với nhé, giúp e tìm thông tin và trại chó ở đâu. E cũng đang gửi mail cho mot số trại nhưng đợi hơi sốt ruộtm có gì ae nao nhiều kinh nghiệm thì giúp dỡ e với( Khả năng cua e trong tầm 3000 thôi, mua quá là kô có tiền về vn

LION_2009

Active Member
R

Chào cả nhà thứ 2 nay e có dip đi thái, e mê dòng bully nay lâu rồi, bh mới quyết định tậu 1 e, đợt này đi e chỉ cầm được hon 2000, có gì ae trên forum giúp đỡ mình chọn 1 e cái, để về sau này phát triển phong trào Bully tại vn. Nếu ae nào biết thông tin về những chú chó cái giống đẹp thì chỉ cho e với nhé, giúp e tìm thông tin và trại chó ở đâu. E cũng đang gửi mail cho mot số trại nhưng đợi hơi sốt ruộtm có gì ae nao nhiều kinh nghiệm thì giúp dỡ e với( Khả năng cua e trong tầm 3000 thôi, mua quá là kô có tiền về vn
Bạn liên lạc với A SƠN LY GIANG hoặc BICDOG nói các A giúp bạn . Chúc bạn có 1 em BULLY như ý :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

ben_58

Member
Dương ơi cho ảnh của B_Boy lên đi,hình hôm chú chụp ở nhà trong dt mờ quá,từ hôm về nhà đến giờ thằng cu trộm vía nên được bao nhiêu kg rồi