• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh buổi Off hội Beauceron tại Sơn Tây 3-9-2012.

mrsax89

Anh Trường ở phố nào Sơn Tây, sao em ko thấy giống chó này ở đây nhỉ, ở sơn tây mà em chưa gặp ? Em ở ngay cầu mỗ :)

Anh Trường ở phố nào Sơn Tây, sao em ko thấy giống chó này ở đây nhỉ, ở sơn tây mà em chưa gặp ? Em ở ngay cầu mỗ :)
chính xác địa điểm ở tận Chợ Hòa Lạc , cách ST tận 12 km xuôi về hướng Xuân Mai ạ :D

ANh ở Cầu Mỗ chắc đang nuôi Rot ạ ?

mrsax89

[animal RESCUE];820956 nói:
chính xác địa điểm ở tận Chợ Hòa Lạc , cách ST tận 12 km xuôi về hướng Xuân Mai ạ :D

ANh ở Cầu Mỗ chắc đang nuôi Rot ạ ?
Mình nuôi Béc giê, mới nuôi lần đầu bạn ạ, mình muốn mua bOS con ở dưới đó có không bạn?

Hí hí....
Mình là Trường, mới vô hội chưa có Bos nên nhận nhiệm vụ chụp hình, PR cho hội thôi.
Trang trại đó là nhà bạn Linh, nick [animal RESCUE]. Welcome bạn tới hội Bos. ;;)

bopbipbi

Member
ngắm mấy em Bos thấy berge bình thường, lại thêm một đam mê, đam mê nhiều lại khổ nhiều, :)):)):))

Em chao cac bac'.That su Bos da lam em bi mê hoặc tù cái nhìn đầu tiên.Bác nào có SDT của trại chó a.Linh thì cho em xin! Em rất muốn có 1 em Bos để chăm sóc!Em cảm ơn!

Đàn nhà bạn Linh đã hết từ khá lâu rồi bạn ạ.
Hiện tại chỉ có đàn BO6 nhà bạn Quốc ( xem kỹ thông tin về đàn BO6 tại Box này nhe) mà cũng chỉ còn lại 2 cún cái hay sao ý. Đàn này của QUốc đã xác nhận kỷ lục vì chăm cực tốt ( cún 2 tháng đạt cân nặng tiêu chuẩn của Pháp là 8Kg).
Thông tin thêm: Hà Nội chuẩn bị có thêm 2 đàn Bos nữa từ 2 Bos cái: Rossie & Fifi. Bố cún cũng rất chuẩn, hứa hẹn là 2 đàn chất lượng cao. Các bạn có nhu cầu có thể theo dõi trong Box này. Cụ thể thế nào chủ cún sẽ thông báo.
Beauceron là 1 trong ko nhiều giống chó duy nhất tại VN chỉ cung cấp trong CLB, ngoài ra không bán tràn lan ngoài thị trường. Nguồn gốc chó Bos hiện tại hoàn toàn được anh em hội Bos kiểm soát, phần lớn nhập từ Pháp do bác Bưởi tuyển chọn, 1 phần nhập từ USA. Có cái hay nữa là bọn Tàu khựa chưa xuất dòng này nên càng ko có chó Tàu ( ít ra tại thời điểm này), nên anh em ta chơi khá yên tâm.
Thanks all.

emily_vn

Member
Từ giờ tới tết hi vọng sẽ có 1 lứa mẹ tròn con vuông, sau đó khoảng 2 tuần sẽ có lứa khác. Khi nào các bé chào đời, sẽ thông báo để anh chị em cùng chia vui.

bkavpro

Member
Thông tin rõ ràng quá, mua vậy là yên tâm rồi. Em đọc thấy bên này và bên malinoise chơi chuẩn quá. Gjets nhất mấy bọn lái chó toàn nhập chó Tàu bệnh về lừa anh em.