• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hàng khủng, hàng khủng đã về thật rồi !!!

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Trại Lim xin chào toàn thể ACE yêu mến dòng GSD và đặc biệt là dòng Working. Để cổ động phong trào chơi chó Working cũng như hưởng ứng khoá huấn luyện sắp tới, Trại Lim đã tìm được cho mình 01 con giống chất lượng.

Xin giới thiệu: Asso boca Bohemia!

Clip:
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=ovXOua8LvsI[/YOUTUBE]

Thân!

Hôm nay mới xem video, nhìn mà thấy choáng, thân thủ cực nhanh, bộ hàm siêu khỏe, không biết nó mà tấn công mình thì thế nào nhỉ. Hôm nào em nó về hả Hòa, năm sau đăng ký phối giống cho em working cái của tôi nhé.

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Hôm nay mới xem video, nhìn mà thấy choáng, thân thủ cực nhanh, bộ hàm siêu khỏe, không biết nó mà tấn công mình thì thế nào nhỉ. Hôm nào em nó về hả Hòa, năm sau đăng ký phối giống cho em working cái của tôi nhé.
Chào Bạn,
Em nó cũng bình thường mà, còn nhiều em khác hoành tráng hơn nhiều, hay ông làm 1 con làm giống đi heheheh!
Thứ 6 này em nó sẽ về cùng HLV Bernhard Flinks. Dòng Working thông thường người ta train đến độ cao nhất sau đó đi thi và xen kẽ đó mới dùng làm con giống. Em work của ông năm sau mới 1 tuổi làm sao phối được.
Thân.

xhoang.1990

Member
Trại Lim dạo này tăng cường thêm được nhiều giống tốt quá anh Hòa nhỉ, vậy chứ không biết hiện tại trại Lim thay đổi phát triển ntn rùi, nhất là hình ảnh và một vài thông tin mới nóng hổi của các em Gsd hình như hơi bị thiếu thì phải :D

Chào Bạn,
Em nó cũng bình thường mà, còn nhiều em khác hoành tráng hơn nhiều, hay ông làm 1 con làm giống đi heheheh!
Thứ 6 này em nó sẽ về cùng HLV Bernhard Flinks. Dòng Working thông thường người ta train đến độ cao nhất sau đó đi thi và xen kẽ đó mới dùng làm con giống. Em work của ông năm sau mới 1 tuổi làm sao phối được.
Thân.
Nói như vậy dòng working thì female cũng sử dụng làm cảnh khuyển được hả Hòa

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Hai ngày nữa là được cầm tận tay, nhìn tận mắt em nó rồi nhưng Hòa Lim vẫn muốn được xem Clip tập luyện mới nhất cùng HLV Flinks cho đã mắt. :D:D:D
Xin gửi tới ACE Clip: Asso with Bernhard Flinks.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=dVDGOlzZ88U&feature=plcp[/YOUTUBE]

Xem xong Clip mà phê quá đi, làm sao chống lổi tình yêu này hả các bác. Chúc Trại Lim quê mình ngày càng có thêm những em giống đẳng cấp.

Nhìn thì sướng thật, nhưng nếu Việt Nam mình mà nhân giống được những em đẳng cấp thế giới như thế thì sướng đến nhường nào nữa. Chờ vào những người có đam mê và định hướng chuyên nghiệp như Hòa...

john-sam

Member
Chúc mừng trại Lim có được thêm một em Working tuyệt vời. Rất hồi hộp để được gặp em nó.

Chiều qua thật may mắn được chiêm ngượng Asso tập luyện cùng Hoà và huấn luyên viên người Đức. Quả thực đó là niềm ao ước của không chỉ mình mà còn là của tất cả ACE khi gặp Asso.
Nhân đây thay mắt ACE trong Pet Bắc Ninh, Trân trọng mời Hoà cùng các chú cún yêu đến tham dự ngày off của Pet Bắc Ninh. Trước là để chiêm ngưỡng những chú cún của Hoà và sau để ACE giao lưu trao đổi kinh nghiễm của nhau. Đặc biệt là 1 Trại chủ như Hoà. Thời gian buổi off vào sáng ngày 16/9/2012 tại công viên Nguyên Phi Ỷ Lan. Có j Việt sẽ liên lạc cụ thể với Hoà. Thân Chào!

chúc mừng trại có đk những chú chó khôn và đẹp nhé.
a cho e hỏi tí,e muốn mua 1 chú như thế này mà e k biết nói tiếng nc ngoài thì e sẽ điều khiển chó kiểu j ak.

GA_DONG_TAO

Active Member
Mua về là dạy được hết..... có gì mà phải xoắn....................................... Nói thì ai chả nói được.

hung_cz

cho mình hỏi anh em mình ai có biegie den tuyen ko nhỉ mình đang cần 1 em ai có nt cho mình nhé cảm on

thuankhang

em la nguoi rat thich cho.nhung chua co dieu kien choi cho thuan chung.vay nen neu a biet dan cho becgie lai nao gioi thieu cho voi e