• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Cần xin 1 em phốc sóc

Chim ở Hà Nội, nhà cũ thì có cả vườn tược, sân bãi nên nuôi Phú Quốc. Giờ chuyển lên chung cư, Phú Quốc mang sang trang trại của bà cô ở Sóc Sơn, rộng 2000m nên em nó rất thoải mái.
Giờ Chim rất muốn xin 1 em Fox sóc. Màu trắng càng thích hoặc màu kem cũng OK. Chim sẽ gửi lại một chút $iền gọi là "vía" nhé. Cảm ơn mọi người nhiều. Chim đang có 1 em chim oanh cổ xanh, sắp hót rồi. Nếu muốn đổi cũng được. Thanks!

zinzin80

Member
Chim ở Hà Nội, nhà cũ thì có cả vườn tược, sân bãi nên nuôi Phú Quốc. Giờ chuyển lên chung cư, Phú Quốc mang sang trang trại của bà cô ở Sóc Sơn, rộng 2000m nên em nó rất thoải mái.
Giờ Chim rất muốn xin 1 em Fox sóc. Màu trắng càng thích hoặc màu kem cũng OK. Chim sẽ gửi lại một chút $iền gọi là "vía" nhé. Cảm ơn mọi người nhiều. Chim đang có 1 em chim oanh cổ xanh, sắp hót rồi. Nếu muốn đổi cũng được. Thanks!

bạn xin fox sóc à.ok khi nào mình có sẽ gửi cho bạn một em hoặc có anh em nào có mà ko muốn nuôi chắc cũng gọi cho bạn đấy chúc may mắn:):):):):):):)

Cảm ơn Zinzin80 nhiều. Anh em nào có mà không muốn nuôi thì bán lại cho Chim cũng được.