• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hà Nội - Có ai dắt chó ở gần công viên thủ lệ không

Nhà mình ở Đào Tấn ... mình đang nuôi e alaska ... toàn dắt đi quanh quanh ra công viên thủ lệ chơi ... cơ mà đi 1 mình buồn quá có ai dắt chó khu nào gần đây thì ae giao lưu ... đường bưởi - cầu giấy - đội cấn - thủ lệ - kim mã quanh quanh khu vực này thôi ... hì

july_ly

công viên thủ lệ thì mình không qua, toàn đi hôm chủ nhật ở công viên thống nhất thôi

kid1989

Active Member
Mình gần bưởi nhưng anh em tập trung hết chịu khó đi xe ra tượng đài lenin đi bạn ơi ^^

LilyTheLab

Mọi người có lịch tụ tập ở CV thống nhất hoặc ở tượng đài lenin ko cho mình biết với? Em lab nhà mình hơn 4 tháng rồi mà chẳng mấy khi được gặp đồng bọn nào cả.
@amenamen12: mình hay cho em lab về khu Đào Tấn chơi lắm, chiều CN/T7 nào đẹp trời thì đi cùng nhé. Cả dịp tết mình dắt bé đi chơi quanh khu ĐSQ Úc và công viên ngày 3 lần mà chẳng thấy có em cún nào cả

socnghe

Member
Mọi người có lịch tụ tập ở CV thống nhất hoặc ở tượng đài lenin ko cho mình biết với? Em lab nhà mình hơn 4 tháng rồi mà chẳng mấy khi được gặp đồng bọn nào cả.
@amenamen12: mình hay cho em lab về khu Đào Tấn chơi lắm, chiều CN/T7 nào đẹp trời thì đi cùng nhé. Cả dịp tết mình dắt bé đi chơi quanh khu ĐSQ Úc và công viên ngày 3 lần mà chẳng thấy có em cún nào cả
Bạn ơi tât cả buổi tối trong tuần ở phía sau tượng đài lenin nhé ;)) từ 8h30 đến 10h