• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD nhà MAIANHBAO đây ạ

maianhbao

Member
Hôm nay MISA nhà em được 9 tháng 4 ngày tuổi. Em chụp hình em nó lên để các bác đánh giá giúp.
Nhân tiện em gửi luôn hình ảnh em nó hồi còn nhỏ để các bác xem vì trước em đã gửi rồi nhưng ở diễn đàn cũ.
Đây là hình ảnh em nó được hơn 2 tháng.

TA_HUA

Member
Misa lúc 5 tháng tuổi nhìn giống Lucky nhà tôi quá. Chúc mừng bạn có 1 GSD đẹp!!!

Mat_lua

Con này sao giống ANDO nhà em thế! nhất là quả mặt. Trông rất lì không biết con này có vậy không?

em gái này ben kheo lưng gù ra phết anh Thanh nhỉ!!!công của anh bỏ ra không hề nhỏ chút nào cả!!! Hôm nào về Thái Bình chơi em qua nhà anh ngắm nó nhé anh !!!

KHIEMTN

Member
Misa quá đẹp !!! Hehehe . Chúc mừng !!! Chúc mừng !!! Quả này mai mốt tìm thông gia cho " Môn đăng hộ đối " thì lo gì đàng con không hoành tráng !!! :-bd:-bd:-bd

T.T.B

Member
Em GSD nhà bác này đẹp thật, khi nào có em bé bác để cho em một chú nhé. Em cũng ở TB.

hungvuong1

<font color="Orange"><strong>Chuyên gia huấn luyện
Bạn có một em Bécgiê khá đẹp đấy! Chó cái mà nuôi được thể trạng tốt như vậy quả là bạn cũng chăm sóc em nó khá chu đáo. Xin chúc mừng bạn!

maianhbao

Member
Cảm ơn anh Khiêm và các anh em đã quan tâm, động viên. Em sẽ cố gắng chăm sóc em nó tốt hơn nữa. Sau này nếu có vấn đề gì rất mong anh em trên diễn đàn giúp đỡ.
To MAT-LUA: Dạ MISA nhà em còn dại lắm khi gặp các con chó khác cứ lao vào đòi chiến, lông gáy dựng, đuôi cất cao. Nhưng cũng may là em nó chưa bị cắn phát nào chứ không thì cũng xót ruột lắm. Vì chó nhà em còn non chỉ ra oai vậy thôi chứ làm sao mà chiến được các con chó khác. Với cả em nó chỉ là chó cái thôi ạ.
To Nhieukieuhinh. CUNG SD: Dạ em ở phường Quang Trung, thành phố Thái Bình. Khi nào có điều kiện về Thái Bình em rất mong các bác đến nhà em chơi. DĐ của em là 0989.24.34.90. Các anh đến bến xe gọi điện cho em là em ra đón ngay.
À Anh Cung này có phải nhà anh ở gần bến xe đi con đường ngang vào phải không ạ. Nhà biệt thự, trồng rất nhiều cây cảnh đẹp phải không. Nếu đúng vậy thì em đã vào nhà anh chơi 1 lần rồi đấy ạ.

nqd123

Member
Misa của bạn đẹp quá Maianhbao à! Khi nào lên giống, chịu khó chọn một con đực cầu kỳ một chút cho khỏi phí nhé! Đàn con ra chắc sẽ đẹp lắm!Chúc mừng và mong thành công đến với bạn!

maianhbao

Member
Dạ vâng cảm ơn anh nqd123. Em xin tiếp thu ý kiến của anh sẽ tìm một con đực thật đẹp để lên giống. Nhưng mà em thấy mọi người bảo là dòng này hay bị xịt lắm có khi hai ba năm mới được một lứa không biết có phải không, Nhưng em sẽ cố gắng còn được hay không sẽ tính sau anh nhỉ.
À anh ơi em thấy MISA nhà em giống TITTY nhà anh thế từ khung gọng, chân tay, mầu mảng, nhất là quả đuôi cũng hơi cong cong lúc nó chạy hoặc nó sủa. Khi nào có điều kiện về Thái Bình mời anh về nhà em chơi. Em tên là Thanh. ĐT: 0989.24.34.90.
Rất hân hạnh được làm quen với anh.
Chúc anh thành đạt trong mọi lĩnh vực. Chúc Titty hay ăn chóng lớn

nqd123

Member
Cảm ơn thịnh tình của Thanh! Có dịp về Thái Bình hoặc qua Hà Nội, chúng ta liên lạc với nhau nhé! Đt của tôi là 0989199679. Hẹn gặp mặt!

JONHTB

Em Misa nhà bạn đẹp thật, chúc mừng bạn.
Bạn có thể cho AE biết về nguồn gốc em nó được không?

maianhbao

Member
Dạ cám ơn bác đã quan tâm. MISA nhà em sinh tại Việt Nam ngày 06/7/2007. Em đưa em nó về nhà hôm 04/9/2007.
Bố: KALI, Mẹ là con con LUX nhà Ông Tần Hải Dương.