• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Golf Vom Lehnhof

haiqui

Member
Qúa đẹp. Mà chú Khiêm đã chuyển nhượng lại cho chú Haiqui rồi à?
Đúng rồi, năn nỉ mãi lắm mới bắt về được đấy (chậm tay 1 chút chắc có lẻ bây giờ em ấy đã ở Hà Nội rồi).

nqd123

Member
Đẹp!Đẹp!Đẹp! Chúc mừng bác! Chúc mừng!Chúc mừng! Không biết gõ gì thêm mà mấy lần không gửi được!

Chúc mừng chú Haiqui đã có 1 chú chó đực giống cực đẹp, chất lượng tuyệt vời. Con xin phép thêm hình của em Golf (hình cũ lấy ở diễn đàn cũ)

Bố của Golf

Mẹ của Golf

T.T.B

Member
Chúc mừng bạn đã có một chú GSD chính hiệu, ước gì mình ở SG để được đến tận nơi xem em nó.

haiqui

Member
Cảm ơn Bạn Việt Châu vì sự đam mê và tìm hiểu cặn kẻ về con Golf Vom Lehnhof.

KHIEMTN

Member
Không nên hoãn lại cái sự sung sướng này ! Mình góp thêm vài hình ảnh đàn hậu duệ của Golf , gọi là góp vui nhà bác Haiqui .... !!!! :-bd:-bd:-bd :clown::clown::clown:

@haiqui:Đan mê GSD là sở thích của con mà chú Haiqui. Chỉ có điều là con còn nhỏ quá nên cũng chẳng có điều kiện chơi 1 con nào cả.
@KTN: Bầy này của chú Haiqui hả chú Khiêm?

KHIEMTN

Member
Bầy cún con này có bố là ..của haiqui bạn ạ !!! :love struck::love struck::love struck:

haiqui

Member
Bầy cún con này có bố là ..của haiqui bạn ạ !!! :love struck::love struck::love struck:
Ái chà chà!!! Nó đã sanh rồi ah. Mấy đực mấy cái vậy anh, đã có người đặt gạch chưa?

KHIEMTN

Member
2 đực và 4 cái bác ạ . Bọn nó thừa hưởng con bố , có quả đuôi rất ấn tượng . Gạch thì ...gạch gạch gạch !!! Thành một đống gạch !!!

quydat82

Member
con này nếu ban nhìn ngoài đới mới biết là nó khủng bố và đẹp cở nào, mình được vinh dự góp mặt trong buổi bàn giao của anh KHIÊM cho anh HẢI QUI .nhìn thấy là mê muốn chơi GSD ngay nhưng nhà điều kiện sân bải ko cho phép, heheheđúng là hàng nhập có khác

haiqui

Member
con này nếu ban nhìn ngoài đới mới biết là nó khủng bố và đẹp cở nào, mình được vinh dự góp mặt trong buổi bàn giao của anh KHIÊM cho anh HẢI QUI .nhìn thấy là mê muốn chơi GSD ngay nhưng nhà điều kiện sân bải ko cho phép, heheheđúng là hàng nhập có khác
Nếu đó là niềm đam mê thì một ngày nào đó chắc là em cũng sẽ sở hữu giống này đấy. Good luck!!!:)

haigsd

Member
tuyệt quá nhỉ.Uước gì em cũng có 1 em như thế nhỉ.chúc mừng bác haiquy nha

haiqui

Member
Không nên hoãn lại cái sự sung sướng này ! Mình góp thêm vài hình ảnh đàn hậu duệ của Golf , gọi là góp vui nhà bác Haiqui .... !!!! :-bd:-bd:-bd :clown::clown::clown:

Xin chúc mừng Anh Khiêm :-bd, sẵn trên đà này mình Tấn tới luôn nhé anh.