• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình đốm nhà mình nè các bạn ơi!!!!

mình ở thị xã Long khánh,bạn ở biên hòa thì xa quá, nếu khi nào mình lên biên hòa thì mình alo cho bạn nha.

mình ở thị xã Long khánh,bạn ở biên hòa thì xa quá, nếu khi nào mình lên biên hòa thì mình alo cho bạn nha.
Ok! Rất hân hạnh!
Chúc anh và những chú Đốm khỏe mạnh! Thường xuyên tham gia VP anh nhe! Thân!

đang tìm dorberma

bây gời mình có một cập chó đốm rồi, mình đang tìm một cặp doberman nửa, bạn nào ở đồng nai có chó con doberman thi bán cho mình với nha

mình cũng định ra vũng tàu, đẻ tậu một em, hưng không biết giá bao nhiêu hết. nghe nói cho mới sinh thôi khi nào xuất chuồng thi sẽ ra đó liền.

các bạn cho mình hỏi một tí nha:
mình thích doberman qua nhưng không đủ tiền để tậu một em, hiện giờ mình có một em đốm cái cũng sắp có chửa, mình có thể phối giống doberman không các bạn ? khi đẻ ra có giống chó doberman hay gống chó đốm ? mình đang ở long khánh đồng nai, ở đâu có chó đoberman đực thì các bạn chỉ cho mình với nha, ban kính di khoản 100 Km thôi chứ đi xa chó mình mệt lắm. đậy là chó cái nè