• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu với anh em cháu bully mới đc nhượng lại :D

Lonely217

Member
Em mới được nhượng lại cháu Vicky . Theo lịch sử thì cháu nó hồi trc là của chú Sơn ở Hồ Đắc Di . Được 1 bạn ở Long Biên - Gia Lâm mua lại . Giờ nhượng lại cho em . Em post mấy cái ảnh cho ae xem cháu vicky bây giờ .
Cháu nó bh tính ra chắc đc hơn 2 tuổi . đã đẻ 2 lứa .
Do vừa rồi đen đủi nên em Bully nhà em đã mất vì uống nhiều canxi quá rồi nóng trong r ỉa ra máu mà chết . :-< . Thấy cháu nó có màu và khuôn mặt đụt đụt giống cháu bully cũ của em nên em quyết tâm lấy cháu nó để nuôi tiếp .
Có vài cái ảnh em chụp vs cháu nó khoe các bác :D .
Trước tiên em khoe ảnh cháu bully cũ của em đã :D .

VÀ ĐÂY LÀ CHÁU VICKY :D TOÀN ẢNH CÙNG CHỦ LÀ CHÍNH :)) . CHỦ NHẬT OFF TIẾP THEO EM SẼ MANG CHÁU NÓ ĐI :D

Mr.Jimmy

Member
rất chi là rực rỡ , mình là người có tiền mà nên bét tè lè nhè đêêêê!

Khánh Nhữ

Active Member
Tai dựng như Dobermann thế kia nhỉ, đẹp quá rực rõ quá, đóng lệ phí sinh hoạt bét tè lè nhè đi em ơi...!

chekute

Member
má ơi em này tai dựng gớm chưa , Chủ nhật này lại lên cao thôi :))